Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคาCPUที่พันทิพย์หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคาCPUที่พันทิพย์หน่อยคับ

จากข่าวที่intelจะลดราคา Q6600ลดนะคับ
    http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS2614020.html
    แล้วที่พันทิพย์จะลดราคาลดตามตอนไหนคับ เพราะผมจะไปซื้อคอมใหม่แล้วต้องรออีกนานไหมคับราคามันถึงจะลด

ขอบคุนคับ

ซักพัก

Comment

ซักพักนี้ประมาณกี่วันคับ

ขอบคุนคับ

Comment

ตอนนี้ราคา Q6600 ก็ราคาแค่ประมาณ 7000฿ ละนะ
        คาดว่าจะลดลงมาอีกประมาณ 1000฿ ในไตรมาศที่ 4 (เดือนตุลาคม)
        แต่ทั้งนี้และทั้งนั้น ผมต้องขอประชุมกับกลุ่ม G8 อีกที่ อาทิตย์หน้าที่กรุงมอสโคร (อาจจะลดก่อนกำหนดก็ได้)
        ปล. จากเลขาธิการ สหประชาชาติ - -" หิหิหิ (หรือรอดูก่อนต่อไปนะ จ๊ะ)

Comment

ลดมาเหลือ 4 พันปลายค่อยเปลี่ยนเอิ้กๆ ใช้ 2 หัวยังไม่คุ้มเลยช่วงนี้อิอิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ตอนนี้ราคา Q6600 ก็ราคาแค่ประมาณ 7000฿ ละนะ
            คาดว่าจะลดลงมาอีกประมาณ 1000฿ ในไตรมาศที่ 4 (เดือนตุลาคม)
            แต่ทั้งนี้และทั้งนั้น ผมต้องขอประชุมกับกลุ่ม G8 อีกที่ อาทิตย์หน้าที่กรุงมอสโคร (อาจจะลดก่อนกำหนดก็ได้)
            ปล. จากเลขาธิการ สหประชาชาติ - -" หิหิหิ (หรือรอดูก่อนต่อไปนะ จ๊ะ)

โอ้ว! งั้นผมฝากเรื่องม๊อบด้วยทั่น เลขาธิการ สหประชาชาติ

Comment

Working...
            X