Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกัน ASUS หน่อยครับ ทำเครื่องตก เอาไปเช็คได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เนียนๆนะครับ
    อย่าตื่นเต้น

Comment

Originally posted by tgst View Post
      เครื่องมันไม่ค่อยมีปัญหาไงครับ เลยตอบกันไม่ได้
      ไม่ทราบว่ารับจ้างโพสนี่ ได้วันละกี่ตังครับ? คำนี้คุ้นๆ เนอะ ^^

Comment

ก็แค่ไป 0

แล้วอยากให้เขาทำไรบ้างเราก็เขียนๆ ไป

จบข่าว

พรุ่งนี้มารับเครื่อง อิอิ

Comment

โอเคครับ สรุปคือพูดน้อยๆ
          บอกแค่อาการให้ช่วยดูให้ จบ
          ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำนะครับ

Comment

Working...
          X