Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเล่นเกม CABAL กับ NEED FOR SPEED ใช้การด์จอไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเล่นเกม CABAL กับ NEED FOR SPEED ใช้การด์จอไรดี

มีปัญหาเรืองการด์จออะครับ งบไม่เกิน 2000 บาท แต่อยากชื้อการด์จอมาเล่น คาบัน กับเกม อันเดอร์กราว ไปดูเว็บมามันมีเยอะเกินไปกลัวเลือกไม่ถูกอะครับชื้อมาแล้วสดุจเสียดายตัง ควรจะเลือกกราด์จอรุ่นไหนดีครับ CPU AMD 5200+ x2 อะครับ แล้วมีแรม 512 นี้พอจะเล่นได้มัยครับ

ATI 3650 Ram 256 ก็ลื่นแล้วครับ
    ราคาน่าจะเกินงบท่านนิดหน่อย

Comment

ตามท่านบน 3650 ไม่ก็ 8600GT x1950Pro 7900GS มือสองก็ๆได้ แต่คงเกินงบมานิดนึง
      ส่วนแรมเพิ่มเป็น 2 Gb เลยดีกว่าครับ

Comment

256 หรือ 512 ดีละ ราคาเท่าไรอะ

Comment

หรือ hd2600 xt gddr4 256 ก็ดีคับ

Comment

512/ATI 3650 GIGABYTE ตัวนี้ดีมัยครับใช้ได้มัย หรือ 256/ATI 3650 ASUS ตัวนี้ดี ราคาต่างกัน 100 เอง ของกิกาไบต์ ไม่เคยใช้ดีรึเปล่า ของ เอชัดน่าจะดีกว่ามัย

Comment

256/ATI 2600 XT ASUS ราคา 3100 เลยอะ - - สู้ไม่ไหวอะ

Comment

แค่ 7300GT กับ Dual Core สำหรับ ProStreet ก็ลื่นปรู๊ดทั้ง 2 เกมแล้วครับ

Comment

ของผม 1650 pro ก็โอเคครับ ลื่นแล้ว

Comment

เล่น asus ดีกว่าครับ ผมก็ใช้อยู่ แต่ของผมตัว top เลย ลื่นหัวแตก 2 เกมส์นั้น แถมขายออกง่ายด้วยยี่ห้อนี้

Comment

เพิ่มแรม ก่อน ดีที่สุดครับ - -

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
                        เพิ่มแรม ก่อน ดีที่สุดครับ - -
                        ผมก็ว่างั้นอ่ะครับเพิ่มแรมก่อนดีกว่าแล้วเก็บเงินเพิ่มเอาการ์ดจอทีหลังเพราะแรมแค่ 512 ไม่ไหวอะครับ

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                          แค่ 7300GT กับ Dual Core สำหรับ ProStreet ก็ลื่นปรู๊ดทั้ง 2 เกมแล้วครับ
                          จริงเหรอครับ ผมใช้ 8600GT DDR3 512MB ตุกเลยครับ ขนาดปรับกราฟฟิก แค่กลางๆ ทุกอย่าง

Comment

Originally posted by aaron670826 View Post
                            256/ATI 2600 XT ASUS ราคา 3100 เลยอะ - - สู้ไม่ไหวอะ
                            เอาของอื่ีนคับ - -' Asus แพงงี้เป็นชีวิตจิตใจ ราคาตอนนี้น่าจะเหลือราวๆ 2000 ต้นๆ (สองเดือนก่อนมั่ง เหลือ 2,500)

Comment

8600 GT น่าจะคุ้มที่สุด

Comment

Working...
                              X