Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA cooling

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA cooling

อยากทราบว่าไคใช้ Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO บ้างคับ...ใช้แล้วเป็นไงคับเย็นดีป่าวคับ

หาซื้อ ซิ้งvga ใส้ XFX 9600GT หน่อยคับ ช่วยแนะนำทีคับ มีงบไม่เกิน 2000 เอาแบบเย็นๆหนะคับ

มันร้อนไปเหรอครับ 9600GT ไม่น่าจะร้อนนะครับ

Comment

51C FULL 63

Comment

ค่า แน่นี้ผมว่าอย่าหาเรื่องเสียเงินเลยดีกว่าครับ อยากเอาได้ผลแรงกว่านั้น ขายแล้วเอา2000- ไปเปลี่ยนการ์ดจอดีกว่าครับ ควรเปลี่ยนsink ต่อเมื่อมันร้อนนนนเกินเหตุ80c up บางคนไม่worry อะไรก็ใช้งานไปได้ครับหากมันไม่มีปัญหาhang จากอุณหภูมิการ์ดจอ มันไม่พังหรอก

Comment

ผม chaintech 6600 GT Idel 60 Full 72 ใช้มา 3ปีแล้วยังไม่เป็นไรเลยครับ แค่นี้สบายมาก ผมว่าเกิน 80 ถึงจะน่าเปลี่ยนครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ของเรา full หรือป่าวไม่รู้เล่นเกม online PFW 80C เลยซื้อซิ้งมาเปลี่ยนเหลือ 50C จ้า

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                ของเรา full หรือป่าวไม่รู้เล่นเกม online PFW 80C เลยซื้อซิ้งมาเปลี่ยนเหลือ 50C จ้า
                ซิ้งของอะไรหลอคับ ราคาเท่าไรครับ พอดีจาหาซิ้งไส่

Comment

Working...
                X