Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาคุณๆได้โน้ตบุคมา คุณๆเอาไปติดอะไรเพิ่มเติมบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาคุณๆได้โน้ตบุคมา คุณๆเอาไปติดอะไรเพิ่มเติมบ้างครับ

นอกจากฟิล์มกันจอเป็นรอยอะฮะ ติดอะไรเพิ่มบ้างไหม

ติดตัว เวลาไปทำงาน เหอะๆ (ขำๆ นะครับ)

Comment

ว่าจะเอาไปติดแก๊ส NGV ครับ จะได้ประหยัดพลังงาน ^^

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
        ว่าจะเอาไปติดแก๊ส NGV ครับ จะได้ประหยัดพลังงาน ^^
        ไช่่ครับช่วยๆกัน

Comment

Originally posted by toberich View Post
          นอกจากฟิล์มกันจอเป็นรอยอะฮะ ติดอะไรเพิ่มบ้างไหม
          อย่าเอาไปติดอะไรเพิ่มเติมมากเลย อาจจะเพิ่มแรม ก็เท่านั้น เปลี่ยนอย่างอื่น อาจทำให้หมดประกันได้ครับ

Comment

ของผม
            เปลี่ยน CPU RAM Harddisk
            ติด ผ้ากำมะหยี่ หนังด้าน รองมือ
            ใส่ Turbo memory
            จอไม่ติด ชอบให้เป็นรอย 55

Comment

อยากติดอะไรก็ได้ที่ทำให้ดูดีทันสมัย ถ้ัามี

Comment

ชอบเดิมๆไม่แต่งสวยแต่งแรงอะไรทั้งสิ้น เครื่องช้าก็ซื้อใหม่ครับ

Comment

ติดturbo mem ครับ
                  กำลังหาhd 7200รอบ และว่าจะไปติดฟิล์มลดแสงสะท้อน
                  แต่รอเคลมอยู่อ่ะT_T

Comment

Working...
                  X