Announcement

Collapse
No announcement yet.

ga78gm-s2h ใช้ 8800gt แล้วลงไดร์เว่อมีปัญหาอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ga78gm-s2h ใช้ 8800gt แล้วลงไดร์เว่อมีปัญหาอ่ะคับ

ga78gm-s2h ใช้ 8800gt แล้วลงไดร์เว่อมีปัญหาอ่ะคับ winxp มันปรับค่า โอเวอคล๊อกไม่ได้คับเทส3d mark2006 ได้คะแนน 7พันกว่าเอง ลองเครื่องคนอืนปกติอ่ะคับ แต่ของคนอื่นเป็น chip intel ไม่ใช่ amd ท่านเทพทั้งหลายช่วยผมหน่อยคับ riva ก้อใช้ฟังชั่นโอเวอคล๊อกไม่ได้คับ

ใช้ Driver ตัวไหนครับท่าน 177.70 ลองยัง

Comment

AMD
      ใช้ CPU อะไร 06 อิงคะแนน CPU ช่วยพอควรนะ (CPU แรงน้อย คะแนนน้อยตาม)
      ส่วน oc 8800GT ไม่ได้นั้น ใช้ยี่ห้ออะไร ผมใช้ Spark oc ขึ้นไม่ได้เช่นกัน ค้างตลอด ต้องใช้เดิมๆ นะ

Comment

มันไม่ค้างมันไม่มีออฟชั่นนั้นเลยพอใช้ที่โหลดมาก็เลื่อนไม่ได้คับมันให้รีสตาทตลอดเลยไม่ค้างน๊ะคับ cpu64x2 4200+

Comment

เกี่ยวมั๊ยคับที่ว่า winxp ของผมมันเป็นเวอชั่นแรกอ่ะคับ

Comment

Working...
          X