Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด firefox แต่จะโหลดของกลับใช้ idm ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด firefox แต่จะโหลดของกลับใช้ idm ไม่ได้

เปิดเว็บกับfirefox แต่พอจะคลิกโหลด มันเด้งหน้าต่างของตัวโหลดของไฟฟ้อกขึ้นมา
    คืออยากจะทราบว่า ทำไงถึงจะใช้idm โหลดได้ในไฟฟ้อกครับ

ผมไม่แน่ใจว่า Add-on ตัว flashgot มันจะ support IDM หรือเปล่านะครับแต่พวก Flashget กับ Getright น่ะได้แน่ครับ

Comment

ปรกติIDM CCมันจะลงให้เองอัตโนมัติลงFlashgotด้วยก็ดี แล้วอย่าลืมติ๊กถูกที่IDMด้วย

Comment

ดัน

Comment

ของผมมันโฆลดidmเองautoเลยนะ ไม่ต้องเซทอารัย

Comment

flashgot support IDM ครับ

Comment

ง่า....ของผมทำไงมันก็ไม่ขึ้นอ่า เซ็ตก็ม้ายขึ้น ไม่เซ็ตก็ไม่ขึ้น ไฟฟ้อก 3 นะงับ- -"

Comment

เป็นเหมือนกันเลย ใครรู้ช่วยตอบที
                IE โหลดได้ แต่ ไฟฟ้อก 3 ไม่ได้ ช่วยด้วย

Comment

เหมือนกันครับ อยากให้มันเด้งเข้าไปโดยอัตโนมัติด้วย ??

Comment

ติกถูกตรงนี้ แล้วก็ Restart เครื่อง

ขอยืมรูปคุณ amstel หน่อยแล้วกัน

Comment

.
                      Last edited by Hang998; 20 Aug 2011, 22:20:13.

Comment

Working...
                      X