Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง crysis หน่อยครับไม่รุ้เป็นไรอยุ่ดีดีเล่นแล้วก็ชอบหลุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง crysis หน่อยครับไม่รุ้เป็นไรอยุ่ดีดีเล่นแล้วก็ชอบหลุด

เล้นตอนแรกๆไม่เป็นครับ แต่หลังๆอยุ่ดีดีก้เป็น เล่นอยู่ก็ค้าง
    ใช้ window vista sp1 ครับ

ช่วยด้วยครับเป็นบ่อยมาก เล่นได้แปปเดียวก้ค้าง

ช่วยหน่อยครับเซ็งมาก
    Last edited by seeyounextlifetime; 29 Jul 2008, 15:33:01.

ขอรายละเอียดสเปกเครื่องด้วยครับ

Comment

cpu 4 หัว 2.66
      m/b ep45
      vga 4850
      ps 500
      ram 4g.
      ครับ

ไม่รู้เป็นอะไรครับช่วยที

Comment

การ์ดจอร้อนไปหรือเปล่า

Comment

ไม่น่าครับ เล่นในห้องแอร์

Comment

psu อะไร

Comment

gigabyte 550w ครับ

เล้นๆอยู่มันบอกว่า crysis has stopped working มีใครรุ้มั่งครับเป็นอะไร
              Last edited by seeyounextlifetime; 29 Jul 2008, 18:19:02.

Comment

มีใครเป็นมั่งป่าวครับ ลง drivers ลง patch อะไรใหม่หมดแล้วก้ยังเป็นครับ

ลงใหม่แล้วก้ยังเป็น หรือเป็นที่ save อ่ะครับเพราะผมเอา save เก่ามาเล่น

Comment

Working...
                X