Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลาก E2180 แบบซิงค์เดิมเต็มที่ได้เท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลาก E2180 แบบซิงค์เดิมเต็มที่ได้เท่าไหร่

ผมเร่งได้ถึง 2.60 เองอ่ะเกิน 2.65 ก็ Boot ไม่ได้แล้ว ต้องตั้งอะไรเพิ่มอีกไหมถึงจะได้ 3.00
    แนะนำหน่อย

E2180 ไฟเดิม ได้ถึง 3.0 แต่ที่ผมเคยอัดเต็มที่ 3.4 425*8

Comment

อันนี้ของผมซิงค์เดิม ตัวบางๆน่ะ เคยลากไปที่ 3.2 8*400ไฟ 1.54 เทส 3D06 ผ่านแต่เล่น company of Hero ดับตอนป๊มทหารเยอะๆ เลยลดลงมาใช้ตามรูป อันนี้เสถียรสุดๆ ละ สำหรับซิงค์เดิมตัวบาง
      Attached Files

Comment

จริงครับ หนับหนุนท่านข้างบน แต่ผมไม่เคยทำได้ถึง 400 หรอก
        กำลังพยายามอยู่ครับ

Comment

ต้องดันไฟเพิ่มไหมถึงจะเกิน 2.60 อ่ะครับเพราะเกินแล้ว Boot ไม่ขึ้น

Comment

ลอง333x9ดูครับ ตัวเก่าของผมทำได้ ซิ้งเดิม ตั้งไฟออโต้ด้วยกับบอร์ดP5K แต่เป็น2160นะ

Comment

บอร์ด แรม psu มีส่วนหมด ท่านบอกแต่ซีพียู คนที่อยากช่วยท่าน เค้าก้อจนใจ

Comment

Working...
              X