Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด MSI P45D3 PLATINUM กับ P45 PLATINUM ต่างกันยังไงหรอครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด MSI P45D3 PLATINUM กับ P45 PLATINUM ต่างกันยังไงหรอครับ?

ตามหัวข้อครับต่างกันยังไงที่ support แรม ddr3 รึเปล่า ?

ซับไม่ซับมันขึ้นกะรุ่นของบอกร์ดด้วยครับว่าจะทำมาซับหรือเปล่าลองเช็ครายละเอียดตัวสินค้าดูครับ

ข้างล่างว่าไงครับ

Comment

ในเว็บเจได้บอกแค่นี้ครับ

MSI P45 D3 PLATIUM - SOCKET 775 INTEL P45 +ICH10R +RAM DDR3

เว็บอื่นหาไม่เจอครับ - -*

Comment

DDR3 กับ DDR2

Comment

Originally posted by bismarck View Post
          DDR3 กับ DDR2
          MSI P45 D3 PLATIUM นี่ ซับพอร์ต DDR3 (มันซับพอร์ต DDR2 ด้วยรึเปล่าครับ?)

MSI P45 PLATIUM นี่ DDR2

แต่ MSI P45 PLATIUM ใครเห็นร้านไหนขายบ้างอะครับ เห็นแต่ตัว D3 - -*

Comment

ใครไม่ซื้อ MSI P45 PLATIUM แล้วจะเสียใจ เพราะหนังสือHWMได้การันทีแล้วคล็อกดีมาก เสถียรสุด ประหยัดพลังดีสุด ได้คะแนะเต็มร้อย ฉบับล่าสุดตอนนี้

Comment

Working...
            X