Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบโปรเเกรมไม่ได้ ช่วยด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบโปรเเกรมไม่ได้ ช่วยด้วยคับ

คือผมเอาโปรเเกรมเเอนตี้ไวรัสลง เเว้ว ปรากฎว่า คีย์มันใช้ไม่ได้เเล้ว ผมอยากจะลบเเล้วเอาอันอื่นมาลงเเทนเเล้วมันลบไม่ได้อะคับ

มันขึ้น เพส MsiExec.exe อะคับ

ทำไง

ช่วยหน่อยนะคับ

[QUOTE=m_pc;3583832]คือผมเอาโปรเเกรมเเอนตี้ไวรัสลง เเว้ว ปรากฎว่า คีย์มันใช้ไม่ได้เเล้ว ผมอยากจะลบเเล้วเอาอันอื่นมาลงเเทนเเล้วมันลบไม่ได้อะคับ

ทำไง

remove ช่ายป่าวคับ
    เอาเปนว่าเท่าที่ผมรู้นะคับ ลองเข้าเชฟโหมด รับรองลบได้แน่คับ

Comment

[QUOTE=snapper;3584012]
      Originally posted by m_pc View Post
      คือผมเอาโปรเเกรมเเอนตี้ไวรัสลง เเว้ว ปรากฎว่า คีย์มันใช้ไม่ได้เเล้ว ผมอยากจะลบเเล้วเอาอันอื่นมาลงเเทนเเล้วมันลบไม่ได้อะคับ

ทำไง

remove ช่ายป่าวคับ
      เอาเปนว่าเท่าที่ผมรู้นะคับ ลองเข้าเชฟโหมด รับรองลบได้แน่คับ
      คับ ใช่

เชฟโหมด คือไรอะคับ

ทำงัย บอกหน่อยจิ

Comment

การเข้า เซฟโมด ก็ รีสตาทร์ เครื่องคอมพิวเตอร์นะคะ
        แล้ว กด เอฟ 10 หรือ เอฟ 8 น้า จำไม่ได้อะคะ โทษทีนะคะ
        แล้วหลังจากนั้น เราก็ ไปเลือกคำว่า เซฟโหมดนะคะ จะอยู่ข้างบนสุดเลยคะ
        แล้วมันจะเข้าสู้ระบบวินโดว์ คราวนี้ก็ไป Remove Program ได้เลยคะ
        ถ้ามีโปรแกรม อันอินสตอล ยิ่งดีคะ จะลบหมดเลย ทั้งรีจิตี้ คะ..

ถ้าบอกผิดก็ขออภัยนะคะ เด๋วอาจจะมีผู้รู้มาบอกอีกทีคะ

Comment

ชื่อ โปรแกรมอะไรล่ะครับตัวป้องกันไวรัสที่ท่านว่าน่ะ บางตัวจะลบใน add&remove โปรแกรมไม่ได้นะครับ ต้อง หยุดโปรแกรมก่อน เช่น F-secure

Comment

ไปที่ฟอรั่ม Tips หาโปรแกรมชื่อ Your uninstaller ดูนะคะ เกลี้ยง.. ของพี่จ๊อบ Areyo

Comment

Working...
            X