Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้usb wifi รุ่น gw-us54Mini2G มั่งครับ รบกวนสอบถามอะไรนิดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้usb wifi รุ่น gw-us54Mini2G มั่งครับ รบกวนสอบถามอะไรนิดหน่อย

ถามบื้อๆเลยครับ

คือเวลาเปิด accesspoint mode นี่คือมันตั้งตัวเองคล้ายๆRouter WiFi ได้เลยใช่มั้ยครับ

พอดีเคยซื้อมันมาเล่นKai ตอนนี้ไม่ได้ใช้แต่กำลังจะซื้อNotebook ขึ้เกียจซื้อwifi router เลยอยากจะรู้ว่าจะใช้มันแทนได้มั้ย? เพราะคอมเครื่องข้างล่างเปิดตลอดอยู่แล้ว

ว่าแต่ สัญญาณมันแรงมากมั้ยครับ ยิงทะลุบ้านขึ้นไปชั้นสองไหวมั้ย

รบกวนด้วยครับ
Working...
X