Announcement

Collapse
No announcement yet.

การสั่งซื้อของผ่านเวบTKชัวมั้ยครับ(ชำระเงินโดยการโอน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การสั่งซื้อของผ่านเวบTKชัวมั้ยครับ(ชำระเงินโดยการโอน)

ผมไม่แน่ใจเรื่องที่โอนเงินไปก่อนอะครับว่าเค้าจะส่งของมาให้เราจิงหรือเปล่า
    ใครมีประสบการณ์ช่วยบอกทีครับ(แบบว่าไม่เคยส่งซื้อของแบบนี้อะครับ)
    แล้วบริษัทขนส่งเอกชนบ้านอยู่ไหนเค้าก็มาส่งหรอครับ บ้านผม อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่นครับ
    Last edited by showdown; 31 Jul 2008, 23:09:14.

ไม่เคยสั่งคับแต่โดนส่วนตัวผมซื้อของ ร้านนี้มา หลายปีละผมว่าไว้ใจได้นะ

ไงก็ลองโทรคุยกะที่ร้านก่อนก็ได้คับ

Comment

ไว้ใจได้แน่นอน คับ เป็นร้านมีตัวตน อยู่ 1000 ทิพนั้นแหละ

Comment

เค้าให้เมลถามหรือโทรเช็คสต็อคสินค้าก่อนมะใช่หรอครับถ้าทางร้านยืนยันสต้อคแล้วถึงค่อยโอนเงินครับถ้าโอนไปแล้วของหมดมันจะได้รับของช้าครับจะพาลหัวเสียได้

ปล.ผมเคยโดนเป็นหมื่นเลยแต่จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่เข็ดครับ แหะๆ อาศัยหาข้อมูลร้านที่เราจะซื้อเยอะๆและถามเพื่อนๆในบอร์ดเอาครับ

Comment

ขอบคุณมากครับใครมีข้อมูลก็มาบอกอีกหน่อยนะครับ

Comment

ไว้ใจได้ครับ

Comment

ร้านเขาดี มีเว็ป มีเบอร์ มีเมล์ มีที่อยู่ แต่ไม่มีคำว่าโกงครับ
              แค่โทรไปถามว่าของมีไหม ราคาทั้งหมดเท่าไร แล้วก็โอนโลดดดด...

Comment

jedi ก็สั่งซื้อได้คับ

Comment

นั่นไง..ผมก็ว่าจะสั่งเหมือนกันนะครับ..มีเพื่อนแล้ว

Comment

มั่นใจได้ไม่ต้องห่วงครับ

Comment

ก็เคยซื้อครับผม เค้าก็ส่งนะครับ ทางขนส่งเอกชนครับ ไวดีครับ วันรุ่งขึ้นก็ไปรับของแล้ว

Comment

ให้ผมไปซื้อให้มะครับ ผมไปประตูน้ำทุก เสาร์-อาทิตย์

Comment

ก็โทรถามว่ามีสินค้ามั้ยถ้ามีก็โอนเงินเลยคับส่วนวิธีส่งมี2แบบคือEMSกับขนส่งถ้าขนส่งก็สั่งวันนี้พรุ้งนี้รับของได้เลย
                          อันนี้ชัวผมสั่งมาหลายอันแล้ว
                          http://www.tkcom99.com/order.php

Comment

ชัวร์จ้า ไม่มี ชัว อิอิ ภาษาไทยวันล่ะคำ

Comment

มายืนยันให้อีกคนครับว่าร้าน TKCOM ไำว้ใจได้ สั่ง PSU ของ Tagan รุ่น U38 480W มาตัวนึง 1,950 บาทกับค่าส่งของอีก 60 บาท โอนก่อน 6 โมงเย็นวันจันทร์ วันอังคารของมาถึงบ้านแล้วครับ

Comment

Working...
                              X