Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยคร้าบ กะลังจะซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยคร้าบ กะลังจะซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่ครับ

เนื่องจากไอ้เจ้า 2626TX ที่พังไปเมื่อวันก่อน

เนื่องจากอาการสายแพพัง(ช่างบอกมาแบบนี้)

ผมก็เลยคิดว่าปล่อยดีกว่า HP ไม่น่าจะยั่งยืน

อยากให้พี่ๆ ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คให้หน่อยครับ

งบประมาณ 40000 +- 3000 คร้าบ

ต้องการ HDD 250GB Ram 2Gb ขึ้นไปครับ

แต่ตอนนี้ในใจมีอยู่ 2 ตัวครับ
    • Dell XPS M1330 (แต่ซื้อยากแฮะ)
    • Asus F8VR

ช่วงนี้ไม่ได้ติดตามข่าวคราว NB มานาน 555
    Last edited by Sippaphas; 29 Jul 2008, 19:00:51.

F8Sn ดีกว่าไหม
    http://www.****************/2008/newspec.php?id=274

Comment

ตัวนี้ลำโพงเป็นไงบ้างครับ

เสียงดีมั๊ยครับ

Comment

Asus F8VR เซงการ์ดจอ
        ราคาก็แพงไป

Comment

เอาvaio sr15 คับ แม้การ์ดออนบอร์ดแต่ก็ออนบอร์ดตัวท้อบคับ(อินเทลตัวใหม่สุดจำรุ่นไม่ได้แต่ดีกว่าx3100)รุ่นนี้ไม่กวนท่านเรื่อดบอร์ดคับ

Comment

dell ดีกว่าครับ ทั้งทน ทั้งประกันดี

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
              ตัวนี้ลำโพงเป็นไงบ้างครับ

เสียงดีมั๊ยครับ
              Y510 ครับ เสียงสุดยอด

Comment

พันทิพย์ขาย Asus F8SN-4P031C อยู่เท่าไหร่เหรอครับ

สุราษฎร์ขาย 44900 อ๊ออก

จะเป็นลม

Comment

ลองดูตัวนี้มั้ยครับ Asus F8SN-4S03C 39,900 ไม่รวม vat

Comment

Working...
                  X