overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 13 of 13

Thread: ((วันนี้ผมจะมาด่าใครบางคนในนี้!))

OverclockZone Member 27september's Avatar

Default ((วันนี้ผมจะมาด่าใครบางคนในนี้!))

วันนี้ผมจะมาด่าใครบางคนในนี้
    ใช่ครับคุณฟังไม่ผิด
    มันคงทำให้คุณสนใจใช่ไหมคับ
    (เป็นเทคนิคที่ผมแอบลอกคนอื่นมา เอิ๊กๆ)

พอดีผมใช้โน็ตบุ๊คมาซักพักหน่อยๆแล้วคับ
    แต่พอดีมีโอกาสได้จับต้อง สัมผัส กับเครื่อง mac
    โอ้โห...ไม่ใช่แค่รูปลักษณ์เท่านั้นที่ชวนมอง
    แต่เป็นสิ่งที่ค้นหา และต้องการ นี่แหละใช่เลย...
    ...ใช่ครับ ผมยังอยากด่าใครคนนั้นอยู่...

อย่าพึ่งเหนื่อยกับผมนะครับ
    มาถึงขั้นนี้คงต้องบอกความจริงกันแล้ว

ผมไปเจอกระทู้นึง ซึ่งตั้งไว้ค่อนข่างน่าสนใจ
    http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=244202

อย่าพึ่งเข้าใจผิด! ผมไม่ได้จะด่าเค้าคับผมรู้สึกว่า เฮ้ย!ต้องทำอะไรซักอย่างแล้ว
    แต่เนื่องจากผมไม่ค่อยจะรู้เรื่องรู้ราวเกี่ยวกับ mac เท่าไหร่
    เลยอยากขอคำปรึกษาคับว่าเจ้าตัว Ibook G4 เนี่ย น่าใช้และเป็นที่พึงพอใจแค่ไหน

ต้องขอรบกวนท่านช่วยไขข้อกระจ่างตกลงนี่ผมด่าใครรึยัง?เอาเป็นว่าไว้มีโอกาสจะเอาจริงคับ อิอิ
    (กวนไปหน่อยก็ขออภัยด้วยนะคับผม)

OverclockZone Member nathakai's Avatar

เข้าใจครับว่าอากาศเดี๋ยวนี้มันร้อน....

OverclockZone Member designbangkok's Avatar

จะมาขอความรู้ อย่ากวนนะน้อง T_T"

OverclockZone Member ploynut's Avatar
    ซื้อง่าย-ขายยาก

นู้นไป หนามหลวงเลย 555

GIGABYTE United
    Castle Of Games

เข้ามางงครับ

Super Moderator tor_Za's Avatar

เข้ามาร้อง งองูสองตัว

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

OverclockZone Member aekshow's Avatar

???????

OverclockZone Member madcat's Avatar

^
    ^
    ^
    ...อุ๊บบ! ข้างบนก็แมว!!~ >.<

....สรุปคือ จขกท.ตั้งใจจะจะถามว่า "ibook G4 มันดีไหม?" แต่กลัวไม่มีใครสนใจ เลยใช้เทคนิคตั้งกระทู้หลอกควา_เข้าช่วย!!???

หุๆๆ
    Last edited by madcat; 29 Jul 2008 at 21:57:47.

OverclockZone Member 27september's Avatar

คับผม

ต้องขอโทษทุกท่านไว้ด้วยนะคับ
    ไม่มีเจตนานจะกวนนะคับ

แค่อยากให้ทุกคนรู้สึกคลายเครียด
    (เอ๊ะ!หรือว่าเครียดกว่าเดิม)

ถ้ามันไปทำให้ใครไม่ชอบใจ ก็ขออภัยไว้ด้วย
    แต่เจตนาจริงๆก็บอกไปแล้วนะคับ

น้องใหม่คับผม

OverclockZone Member baron66's Avatar

ลองเริ่มต้นกับ ibook ก็ได้ แต่ถ้าเป็นผมเริ่มเล่นตอนนี้ ผมจะเล่น powerbook ส่วนตัวนะ

OverclockZone Member Skywalker-'s Avatar
    ▂ ▃ ▅ ▆ ▇ Thailand : Signal Strength

เริ่มต้นไม่ถูกเลย

OverclockZone Member art2_th's Avatar

จะมาขอความรู้ทั้งที เอาแบบมีสาระกว่านี้ได้ไหม

OverclockZone Member gouty's Avatar

dunn

Bookmarks

Bookmarks