Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทุกท่านคิดว่า "ซิลิโคลน" ตัวไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ocz freeze อีก1เสียง

Comment

Originally posted by por504 View Post
      ocz freeze อีก1เสียง
      อันนี้ราคาเท่าไหร่ครับ สามารถสั่งได้ที่ไหนครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
        ซิลิโคนขาว .... ปุกละ 30 บาท ใช้กันยาวๆ
        หลอดเดียวใช้กัน ตั้งแต่ P100 ยัง QX เลย ยังไม่หมดเลย

Comment

KYJell คับ *0*

Comment

แบบดีๆในราคาที่ถูก สุดๆ มีไหมครับ แบบดี 350 แบบถูกสัก 100-150 มีไหม อิอิ

Comment

MX-2

Comment

ท่านเจ้าของกระทูเป็นคนสารคามเหรอครับ

Comment

Originally posted by adjunk View Post
                  ท่านเจ้าของกระทูเป็นคนสารคามเหรอครับ
                  เปล่าครับเป็นคนขอนแก่น แต่ผมมาเรียนที่สารคามครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    ซิลิโคนขาว .... ปุกละ 30 บาท ใช้กันยาวๆ
                    Originally posted by wikorn View Post
                    หลอดเดียวใช้กัน ตั้งแต่ P100 ยัง QX เลย ยังไม่หมดเลย
                    ฮ่า...ฮ๊า...ฮา แนวร่วม อันนี้ปุกใหม่นะ

ปุกที่แล้วกว่าจะหมดหาจนลืมที่เก็บ

ขนาดใช้แบบล้างผลาญถอดเข้าถอดออกทาถูๆ ยังไม่ยอมหมดเลย อิอิ
                    Attached Files

Comment

งั้นเอาตามนี้ครับ..ประหยัดเงิน
                      ลดโลกร้อน..ฮ่าๆ

Comment

ความเย็นต่างกันไม่มาก แต่ราคามันต่างกันมากครับ
                        ถ้าใช้ไม่เยอะ เอาแบบเข็ม20บาท

Comment

หุๆ ไม่ต่างกันมากหรอครับ ลองหาเวปไทยที่เขาทดสอบดูครับ ชัดเจน10-20 กว่าองศาsinkเดียวกัน เหอๆ งงเลยครับ แต่ดูแล้วน่าจะจริง

สำหรับผมๆว่า mx-1 นะ แต่ผมใช้mx-2อยู่ อยากได้mx-1เหมือนกัน ทีตอนนั้นดันไม่ซื้อmx-1

Comment

Originally posted by Farrell View Post
                            อันนี้ราคาเท่าไหร่ครับ สามารถสั่งได้ที่ไหนครับ

OCZ Freeze ตัวนี้หาซื้อได้ที่ busitek ครับ
                            ความเย็นใกล้เคียง MX-2 ราคาถูกกว่านิดหน่อย ปริมาณน้อยกว่าครับ
                            ส่วน MX-1 ในไทยไม่มีขายแล้วครับ

Comment

Originally posted by junex View Post
                              OCZ Freeze ตัวนี้หาซื้อได้ที่ busitek ครับ
                              ความเย็นใกล้เคียง MX-2 ราคาถูกกว่านิดหน่อย ปริมาณน้อยกว่าครับ
                              ส่วน MX-1 ในไทยไม่มีขายแล้วครับ
                              ผมสะดวกขอนแก่น กับสารคามครับ
                              สั่งผ่านเวปได้ไหมครับ ท่านไหนมีเปที่เค้าขายบ้างครับ

Comment

ต่างกันมากขนาดนั้นเลยหรอครับ ผมเองเคยแต่ได้ยินมา ส่วนตัวก็ไม่กล้าซืื้อเพราะนึกว่าจะไม่คุ้ม

ถ้าอย่างนั้น สมมุติว่า ผมจะซื้อซิ้ง ThermalRight Ultra 120 มันจะแถมซิลิโคนแบบไหนมาให้ครับ อยากรู้ว่าของแถมซิ้งค์รุ่นแพงๆ นี่จะสู้ MX-2 ได้รึเปล่าครับ

Comment

Working...
                                X