Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเพื่อน ๆ เกี่ยวกับ HD4870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเพื่อน ๆ เกี่ยวกับ HD4870

คือว่าถ้าผมเอาไปติด Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO ที่ร้าน TK ให้ช่างเค้าติดให้เลยได้ช่ายไหมครับ แล้วมันจะมีปัญหาเรื่องประกันหรือเปล่าครับ เพราะต้องถอดพัดลมที่ให้มาออก

ถ้ามีปัญหาเวลาไปเครม ต้องใส่อันเดิมกลับไปหรือเปล่า รบกวนเพื่อน ๆ ด้วยนะครับ ไม่รู้จริง ๆ เพราะใช้การ์ดจอมาไม่เคยเปลี่ยนพัดลมหรือซิ้งเลย ใช้ของเดิมตลอด

ถ้าไม่มีสติ้กเกอร์รับประกันแปะที่พัดลมก็น่าจะได้ครับแต่เวลาไปเคลมต้องไปแบบแตนๆครับเด๋วมันว่าประกันขาดอีก อิอิ

Comment

Working...
    X