Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับช่วยแนะนำหน่อย

คือผมไปซื้อ การ์ดจอ agp 8x geforce 6200 อ่ะครับแล้วทีนี้พอมาใส่ปรากดว่าจอมันเปนคลื่นๆเส้นๆเละๆดูไม่รู้เรื่องเลยครับ พอดีที่ร้านเขามีเครื่อง AGP 8X อยู่ 4 เครื่อง [คนละบอร์ดหมดเลยนะครับ] เลยลองใส่ดูปรากฎว่า ใส่ได้แค่เครื่องเดียวครับ ภาพดีลื่นปี๊ดๆ แล้วเครื่องอื่นๆก็เป็นเส้นๆเละๆเหมือนเครื่องผมครับ

บอร์ดผม

asrock 4core-SATA2. ครับ แล้วอย่างนี้จะเคลมได้ไหมครับ หรือว่าผมจะต้องซื้อใหม่แล้วครับ

งานเข้าเลย...เอ้าดันให้ครับรอเซียน

Comment

ลองอัพไดรเวอร์การ์ดจอเป็นเวอร์ชั่นใหม่ๆ ดูยังครับ

Comment

อัพแล้วครับ อัพตามแผ่นที่ให้มาเลยครับผม

Comment

ไม่มีใครตอบผมเลย TT OCZONE เป็นที่พึ่งของผมแท้ๆ

Comment

Working...
          X