Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหานี้แก้อย่างไรครับ M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่าจะเป็นที่แรมครับ หรือลองเคลียใบออสดู แล้วเปิดใหม่

Comment

เคลมใหม่เลยน้อง แก้ไปปวดหัว สงสัยโดนวนของเสียมาให้อีกแล้ว

Comment

เห็นด้วยครับส่งเคลม น่าจะเป็นที่บอร์ดแล้วล่ะ

Comment

Originally posted by IX View Post
          ได้ยังพี่ลายเซ็น คนใหน
          อย่าส่งเสียดังไป ในบอร์ดเด็กๆเยอะ เดียวเอาอย่างละมันไม่ดี อิอิ

Originally posted by spiderman3 View Post
          ยกไปร้านที่ซื้อให้มันเทสให้ โชคดีครับ
          ทางนี้แหละดีสุดครับ ให้ร้านมันรับผิดชอบไป

Comment

เว้งเป็ด ซินเน็ค ทำกรู งานเข้าประจำเลย ไม่ถูกใจเลย ซินเน็คหัวเข้

Comment

อันที่รับจากผมไปเคลมหรือครับ กลับมาเจอตัวนี้เลยหรือครับท่าน

Comment

หุหุหุ

Comment

บอร์ดช๊อดลงกราวน์คับ ลองเอามาเล่นนอกเคสแล้วจะหาย หรือหาอะใรรองหัวน๊อดทั้ง2ด้านของบอร์ดไห้ลอยจากเคสคับ ส่วนฝาหลังชั่งมัน ถ้าใม่รองวันดีคืนดีมันก็ติดถ้ามันรวนมันก็จะเป็นแบบที่คุณเจอ บอร์ดใม่ได้เสีย

Comment

Originally posted by z007 View Post
                    บอร์ดช๊อดลงกราวน์คับ ลองเอามาเล่นนอกเคสแล้วจะหาย หรือหาอะใรรองหัวน๊อดทั้ง2ด้านของบอร์ดไห้ลอยจากเคสคับ ส่วนฝาหลังชั่งมัน ถ้าใม่รองวันดีคืนดีมันก็ติดถ้ามันรวนมันก็จะเป็นแบบที่คุณเจอ บอร์ดใม่ได้เสีย
                    น่าจะใช้นะครับ เพราะว่าผมก็เป็น ต้องคอยขยับอยู่บ่อยๆเหมือนกัน

Comment

ผมก้อลองอยุ่นอกเคสนี่แหละครับผม

Comment

chip BIOS เสียแน่ๆ ผมเคยไปเคลมมาแล้วสองครั้ง เพิ่งได้ M3A32-MVP Deluxe ไม่wif มากำลังทดลองความแรงอยู่ ส่วนจ้า m2N-E คงจะปล่อยเร็วๆนี้

Comment

ดีครับ

Comment

Working...
                          X