Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเกมส์ lost planet กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเกมส์ lost planet กระตุก

เข้าไปตอนแรกยังไม่กระตุก พอสักพักประมาณ 1นาทีเข้าเลือกเมนูต่างๆ กระตุกเลยอ่าครับเป็นที่อะไรหลอใครรุ้มั่ง ขนาดปรับ low ทุกอย่างยังกระตุก

spec
    amd x2 4800+ @2.8
    asrock alive nf6p-vsta
    OCZ 800 2*2G cl 6-6-6-18-25
    XFX 8600GT Normal core 560/1400

ใครทราบบอกทีนะเล่น asssin creed ปรับสุดยังไม่มีปรับหาเลย

assasin creed spec ต่ำกว่า lost planet เยอะะอยู่นะครับ = =

Comment

Originally posted by angmars View Post
      assasin creed spec ต่ำกว่า lost planet เยอะะอยู่นะครับ = =
      มันแปลกตรงที่ว่าพอเข้าเกมแรกๆลื่นพอไปสักพักกระตุกนี่สิ ผมโหลดมาจาก bit ตัวนี้

[Full][Standalone][Windows] [PC-GAME][NEW] Lost Planet Extreme Condition Colonies Edition-RELOADED

Comment

อุอุ สงสัยตัวเดียวกัน

จะกระตุกตอนเลือกโหมด New Game, Option

แต่พอตอนเข้าเล่นเกมก็ปกติ ลื่นยังกะอสุจิโดนน้ำ

Comment

เหอะๆเหมือนผมตอนแรกๆเลย แต่ตอนนี้ลืนละ ผมปรับตรงข้อมูล Live อ่ะ เปลืยนไปมา หายกระตุกเฉยเลย งงจริง ตอนนี้เล่นถึงด่านสุดท้ายละ แต่ไม่ผ่านบอสอะ

Comment

8800GT ก็ กระตุกครับ - - ตอนเจอ หิมมะมากๆ หรือ ตอนที่แมงออกมา เพรมเรดตก จาก 40 - ไป 14 เลย ของผมนะ

Comment

ไม่มีวิธีแก้หลอครับ มันช้ามากเลยตอนเลือก

Comment

ผมก็เป็นครับแต่กับเกมส์ GIRD นะ อาการเดียวกันเลย ตอนแลกๆพริ้วเลย พอสักพักแทบเล่นไม่ได้เลย

SPEC 9600GT+E8400

Comment

Originally posted by icepattaya View Post
                  ผมก็เป็นครับแต่กับเกมส์ GIRD นะ อาการเดียวกันเลย ตอนแลกๆพริ้วเลย พอสักพักแทบเล่นไม่ได้เลย

SPEC 9600GT+E8400
                  แล้วแก้ได้ไหมครับตอนนี้

Comment

Originally posted by foxyou View Post
                    เหอะๆเหมือนผมตอนแรกๆเลย แต่ตอนนี้ลืนละ ผมปรับตรงข้อมูล Live อ่ะ เปลืยนไปมา หายกระตุกเฉยเลย งงจริง ตอนนี้เล่นถึงด่านสุดท้ายละ แต่ไม่ผ่านบอสอะ
                    ตรง live นี่มันปรับตรงไหนครับ

Comment

4850 ยังกระตุก cpu ผมมันอ่อน

เพิ่งเล่นจบ

Comment

Originally posted by Samplespaze View Post
                        แล้วแก้ได้ไหมครับตอนนี้
                        ยังแก้ไม่ได้เหมือนกันครับตอนนี้

Comment

Working...
                        X