Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมดุ้งค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมดุ้งค่ะ

บางทีก็ขึ้นหน้าจอฟ้าค่ะ
    บางทีก็มีเสียงปี๊บ...ปี๊บ...ปี๊บ...ๆๆๆๆๆๆ
    บางทีก็บู๊ตเครื่องเองเฉย
    แต่นี่ค่ะเด็ดสุด
    เปิดเครื่องมามันให้กด เอฟ1 ค่ะ งงเยย
    รบกวนด้วยนะคะ

ขอบพระคุณมากมายค่ะ

เอาแรมมาถูๆ เรียกเจ้ายักษ์ หน่อยก็ดีนะครับ น่าจะหายขาดจ้า ยางลบช่วยคุณได้

Comment

Originally posted by fishow View Post
      เอาแรมมาถูๆ เรียกเจ้ายักษ์ หน่อยก็ดีนะครับ น่าจะหายขาดจ้า ยางลบช่วยคุณได้

ต่อๆ ยางลบถูเสร็จเข้าไบออส ไปที่บูดออฟชั่น หาข้อที่...อะไรซักอย่างจำไม่ได้ที่จะ
      คำว่าF1ด้วย แล้วเลือก ดิสเบิล แล้วกดF10เพื่อเซฟ ลองบูดอีกที

Comment

ลืมถามพอกดเอฟ1มันเข้าหน้าไบออสหรือเข้าวินโดว์ ถ้าเข้าไบออสก็ตามที่ผมบอก
        แต่ถ้าเข้าวินโดว์ ลองเช็คสาย Floppy A ดู

Comment

ใช้ค่ะ แต่ชื่อผู้ชาย

ใช้คำว่า คอมดุ้ง เหมือนพวกเล่นมอไซค์

ที่สำคัญ ผิดหมวด อิอิ

--------------------------------

เกี่ยวกับแรมอ่ะ เอายางลบมาถู ๆ ๆ เด๋วก็หาย

Comment

Working...
          X