Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้างบไม่ถึง x3 เล่น x2 แทนได้ปะท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้างบไม่ถึง x3 เล่น x2 แทนได้ปะท่าน

คือเห็นราคา microlab x2 ประมาณ 1500 บาท

แต่ x3 มัน 2390 บาท

ไม่ทราบว่าเสียงมันต่างกันมากมั๊ย เห็นบางคนบอกว่าซื้อ x3 มายังไม่เคยเปิดสุดเลย กลัวบ้านพัง

ฉะนั้นเราก็เลยเห็นว่า เอา x2 ก็คงพอมั๊ง แต่รบกวนท่านทั้งหลายช่วยแนะนำหน่อย

ผมชอบx2มากกว่าx3นะ ใช้อยู่ โอเคแล้วกับราคานี้

Comment

ไม่เคยเทียบกับแบบจริงๆจังๆครับ

Comment

X2 ผมใช้อยู่ครับ
        ให้เพื่อนมาตั้งให้ เปิดหนังทีตู้เสื้อผ้าสะเทือน

Comment

ตามงบก็เเจ่มเเล้วครับ ขอให้ใช้มันให้คุ้มก็พอ
          อย่างผมเปิดทุกเวลายกเ้ว้นตอนดึก 55

Comment

แล้วบุคลิคเสียง ต่างกันมั้ยครับ หรือว่าต่างกันแค่กำลังขับ
            ถ้าเหมือนกันผมว่าก็น่าสนนะครับ สำหรับคนงบน้อย อิๆ

Comment

สนเหมือนกัน

Comment

ผมก็ X2 ครับ

Comment

ผมว่าไปเล่น Eacan A-500L ดีกว่าครับ ซับใหญ่กว่าเยอะ 6.5 นิ้ว

Comment

Working...
                  X