Announcement

Collapse
No announcement yet.

Msi P35 Neo2-FR ดัง3 ครั้งก่อนเข้าwindow ปรกติไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Msi P35 Neo2-FR ดัง3 ครั้งก่อนเข้าwindow ปรกติไหม

Msi P35 Neo2-FR ดัง3 ครั้งก่อนเข้าwindow ปรกติไหม

เห็นบอด asus ดัง 1 ครั้งแล้วก็เข้า หรือว่าเป็นของผมคนเดียว

ถอดRAMและVGAออกมาแล้วใช้ยางลบขัดตรงแผ่นทองแดง แล้วใช้เข้าไปใหม่แร้วเปิดเคร่องดูว่ายังมีเสียงไหม

Comment

Originally posted by toi_125 View Post
      ถอดRAMและVGAออกมาแล้วใช้ยางลบขัดตรงแผ่นทองแดง แล้วใช้เข้าไปใหม่แร้วเปิดเคร่องดูว่ายังมีเสียงไหม
      ที่ดัง 3 ครั้ง นี่เข้า window ได้ตามปรกตินะครับ ไม่ใช่เข้าไม่ได้ สาวก MSI เค้า จะว่าไงกัน รอต่อไป

Comment

ผม 2 ติ้ด 1ติ้ด เปิดเครื่อง ติ้ด 2 บุ๊ทผ่าน

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
          ผม 2 ติ้ด 1ติ้ด เปิดเครื่อง ติ้ด 2 บุ๊ทผ่าน
          ท่านเล่นไป 5 ติ๊ด เลยเหรอ หนักกว่าผมอีก

รอคำตอบต่อไป เป็น ปีก็จะรอ

Comment

โดยปกติแล้ว 3 ติ้ด น่าจะมาจาก >> 2 ติ้ด ก่อน แล้ว ตามด้วย 1ติ้ด แล้ว เปิดเครื่อง > ติ้ด 2 boot ผ่าน

Comment

Originally posted by golum View Post
              ท่านเล่นไป 5 ติ๊ด เลยเหรอ หนักกว่าผมอีก

รอคำตอบต่อไป เป็น ปีก็จะรอ
              เข้าใจผิดแล้วครับ ผมหมายความว่า เครื่องผมดัง 2 ติ๊ด

ติ๊ด ที่่ 1 เนี่ย เปิดเครื่อง
              ติ๊ดที่2 อ่ะ บู๊ทผ่าน

Comment

ตามข้างบนครับ 2 ติ๊ดๆๆ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                  เข้าใจผิดแล้วครับ ผมหมายความว่า เครื่องผมดัง 2 ติ๊ด

ติ๊ด ที่่ 1 เนี่ย เปิดเครื่อง
                  ติ๊ดที่2 อ่ะ บู๊ทผ่าน
                  ขอโทษครับ

Comment

ของผมไม่ดังซักกะติ๊ด

เพราะไม่ได้เสียบลำโพง

Comment

ได้ยินเป็นเสียง ติ๊ด (แสดงว่า ปกติ)

....แต่ถ้าได้ยินเป็นเสียง ตุ๊ด (แสดงว่าเริ่มจะเบี่ยงเบนทางเพศแล้วอ่ะ..พี่น้อง )

Comment

Originally posted by maesalong View Post
                        ได้ยินเป็นเสียง ติ๊ด (แสดงว่า ปกติ)

....แต่ถ้าได้ยินเป็นเสียง ตุ๊ด (แสดงว่าเริ่มจะเบี่ยงเบนทางเพศแล้วอ่ะ..พี่น้อง )
                        ฮากริบ

Comment

ในสภาวะสถานะการณ์บ้านเมืองแบบนี้ เราต้อง ผ่อนคลายหน่อยคร๊าบ...พี่น้อง

Comment

ผมติ๊ดเดียวนะ
                            P35 Neo2-FR

Comment

ของผมเดิมๆไม่ติ๊ด ลากนิดหน่อยติ๊ดหนึ่งครั้ง มากหน่อยสองครั้ง ลากมากสุดไม่ติดเงียบขิบ

Comment

Working...
                              X