Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าสเป็กนี้พอดูได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่าสเป็กนี้พอดูได้ไหมครับ

หลัก ๆ นะครับ
    E6600
    Asus P5W DH
    Geil Ultra Series 2GB (2x 1GB) DDR2 800
    SAPPHIRE RADEON X1950XTX 512MB GDDR4 PCI-E CF
    Enermax ELT620AWT Liberty 620W
    Last edited by mrair; 4 Jan 2007, 17:48:48.

อย่างนี้ไม่เรียก พอดูได้นะครับ
    ไม่ออกความเห็นไดๆครับ
    Last edited by wikorn; 4 Jan 2007, 12:50:06.

Comment

อึ้ง...ออกความเห็นไม่ถูกเลย

Comment

ขอโทษครับ อาจเข้าใจผิด คือหมายความว่าทำงานเข้ากันได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by mrair View Post
          ขอโทษครับ อาจเข้าใจผิด คือหมายความว่าทำงานเข้ากันได้ไหมครับ
          ไม่มีปัญหาเรื่องการเข้ากันไม่ได้ครับ

Comment

มีแต่ของแรงๆทั้งนั้น อิจฉา อิจฉา

Comment

Geil ไม่ดูเป็นตัว Ultra เลยหล่ะครับ
              ไหนๆก็เล่นของแพง

Comment

Originally posted by Crossfires View Post
                Geil ไม่ดูเป็นตัว Ultra เลยหล่ะครับ
                ไหนๆก็เล่นของแพง
                จริง ๆ ด้วยราคาเพิ่มมานิดเดียวเอง
                Last edited by mrair; 4 Jan 2007, 17:48:07.

Comment

ชุดนั้นเลย ที่ผมเพิ่งจัดให้เพื่อนผมไปหมาดๆ น่ะครับ

แต่เพื่อนผมมันล่อ จอ LCD Acer 19 นิ้วไปแล้ว ครับ

Comment

หลังจากหาข้อมูลอยู่หลายวัน อยากถามอีกทีครับว่า
                    ตอนนี้ ได้ cpu ram และ power แล้ว
                    แต่กำลังชั่งใจเรื่อง mb กะ vga อยู่ว่า
                    mb จะใช้เป็นตัวเดิมหรือว่าเปลี่ยนเป็น p5b-e หรือว่าจะรอ p5n32-e ดี (ที่คิดมากเพราะ p5wdh มันมีอุปกรณ์ให้มาเยอะเกินไปใช้ไม่หมดแน่)
                    ส่วนการ์ดจอเอาแบบเดิมหรือว่าจะเปลี่ยนเป็น 8800gts หรือว่าจะไปเล่น 8800gtx ดีครับ
                    เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำทีครับ

ปล.1 เน้นเล่นเกมส์เป็นหลัก ไม่ o/c ครับ
                    ปล.2 ที่ถามเพราะ จะจ่ายเงินทั้งทีอยากได้ที่คุ้มค่าครับ
                    Last edited by mrair; 14 Jan 2007, 10:22:49.

Comment

ใหนๆก็จะสุดๆแล้ว ผมว่า P5W DELUX +8800GTX

Comment

แรงกันอีกแล้วครับ

Comment

Working...
                        X