Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่พันทิพย์นอกจาก HWH แล้วมีร้านไหนมั่งที่รับบัตรแล้วไม่ชาร์จ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่พันทิพย์นอกจาก HWH แล้วมีร้านไหนมั่งที่รับบัตรแล้วไม่ชาร์จ

แบบว่าอยากซื้อ HDD ใหม่ใช้ แต่เงินสดไม่อำนวย

ใช้บัตรเครดิตเท่าที่รู้ ก็มีร้านเดียวที่ไม่ชาร์จคือ HWH

อยากรู้ว่ามีร้านไหนอีกมั้ยครับ

IT city -...-

Comment

HWH

ไม่ชาจก็เหมือนชาจนะ สินค้าราคาแพงก่าชาวบ้านเค้า ผมว่ามันชาจไปแล้วตอนตั้งราคา เหอๆ

Comment

^
        ^
        ^
        อันนี้คงจะจริง 555

Comment

คงยากที่ไม่ชาต ถ้าไม่ชาตก็ประมาณนั้นอะครับ

Comment

คิดเหมือนท่าน sbv500

ส่วนร้านอื่นไม่รู้เหมือนกันแฮะ ไม่เคยรูด อิอิ

Comment

^
              ^
              ^
              เคยแต่ช้ากก หรอท่าน อิอิ ล้อเล่นค้าบบบ

Comment

Working...
              X