Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800GT SINK ZALMAN ตัวนี้เป็นไงบ้าง ไหนๆ ก็ราคาลงแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800GT SINK ZALMAN ตัวนี้เป็นไงบ้าง ไหนๆ ก็ราคาลงแล้ว

จะไปซื้อแล้วครับ ลากได้ไกลไหมครับ แล้ว Idle อยู่ที่เท่าไหร่ Full เท่าไหร่ครับ พัดลมดังมากไหมครับ ขอบคุณครับ

รอผู้ตอบ ...

Comment

Originally posted by oatnarok View Post
      รอผู้ตอบ ...
      อ้าวท่าน ไม่ขายแล้วเหรอ

Comment

เห็นราคาเหลือ 4950 www.goalcomp.com

Comment

สำหรับท่านที่สะดวกเรื่องแก้ Driver ของ ATI ก็จะมอง 4850 เป็นหลัก เพระเพิ่มอีก 13xx.-
          เห็นหลายๆท่านที่เปลี่ยนจาก 8800GT ไปเป็น 4850 ก็มีเยอะ หรือเปลี่ยนจาก 4850 เป็น 8800GT ก็อาจจะมาบ้าง

ส่วนผมจะพาเพื่อนไปซื้อแว้้ววว ขี้เกียดตามแก้ Driver ให้มัน

Comment

Originally posted by charif View Post
            สำหรับท่านที่สะดวกเรื่องแก้ Driver ของ ATI ก็จะมอง 4850 เป็นหลัก เพระเพิ่มอีก 13xx.-
            เห็นหลายๆท่านที่เปลี่ยนจาก 8800GT ไปเป็น 4850 ก็มีเยอะ หรือเปลี่ยนจาก 4850 เป็น 8800GT ก็อาจจะมาบ้าง

ส่วนผมจะพาเพื่อนไปซื้อแว้้ววว ขี้เกียดตามแก้ Driver ให้มัน
            สรุปท่านใช้ 4850 แต่จะยุให้เพื่อนใช้ 8800gt

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
              สรุปท่านใช้ 4850 แต่จะยุให้เพื่อนใช้ 8800gt
              ผิดคับ ผมก็ยังใช้ 8800GT อยู่คับ ไม่มีตังเปลี่ยไปเล่น 4850 คับ

Comment

ผมว่าราคานี้คุ้มดีครับ เทียบประสิทธิภาพ+คุณภาพแล้วนี่เป็นตัวเลือกที่ต้องคิดหนักได้เลยครับ
                ไม่ใช่ว่าราคาเดิม ที่เห็นแล้วเลือก 4850แบบไม่คิด

Comment

คิดอยู่ทุกคืนลยครับเนี่ย +1400 ได้ 4850

Comment

4850 ครับ
                    ผมว่าในเมื่อท่านเป็นนคอมเล่นคอมเป็น
                    ท่านยังไงซะท่านก็ต้องลงไดร้เวอร์ใหม่อยู่ตลอด
                    เพราะมันก็ไม่ได้เป็นปัญหาอะไรนักหนา่อยู่แล้ว
                    โหลดไม่ถึง ชม. ลงก็แป้บเดียว

Comment

ถ้าเทียบกับ 4850 ผมเลือกตัวนี้คับ ถูกกว่า อาจแรงน้อยกว่าแต่ก็ไม่มาก แถมได้ ซิงค์ ที่เย็นกว่า ไม่ต้องมานั่งแก้ปัญหาเรื่องความร้อนกับ 4850 และไม่มีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์มาให้กวนใจ ผมเลือกแบบไม่ต้องคิดมากคับ

Comment

งบน้อยเลือกตัวนี้คับ

Comment

ราคาลง + sinkดี +แรงกว่าเดิม น่าสนครับตัวนี้

Comment

8800gt ก็เล่นได้ทุกเกมส์ตอนนี้แล้วครับ
                            ผมซื้อมาตอน6590บาท อยากจะร้อง555+

ส่วน4850 ก็อยากลองนะ แต่รออีกซักพักให้มันไม่ใช้ตัวRefการ์ดจากATi

ถ้าการ์ดตัวใหม่ๆมาราคาขึ้นมากกกว่าเดิมก็ยังไม่เปลี่ยน

รอมือสองก็ดีนะครับ 8800gt ได้ถูกกว่าด้วย

Comment

สอยมาแล้วครับ ใจจดใจจ่อรอของอยู่ ตอนแรกกะจะซื้อ 4850 นั่นหละ พอ8800ลด ราคา 4950บาท
                              เลยชั่งใจดู ผมไม่ใช่นักแก้ปัญหาที่ดีเลยเลือก8800ครับ แต่ถ้า8800 ราคา 6200+ ผมคงเลือก4850นั้นหละ
                              แต่บางคนใช้ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ แล้วแต่คนชอบ

Comment

Working...
                              X