Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800GT SINK ZALMAN ตัวนี้เป็นไงบ้าง ไหนๆ ก็ราคาลงแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ถอยมาแล้วครับ ราคา 4900 ที่เซียร์ ชั้น 3
    ถอยมาพร้อม PSU คับ

Comment

ใครซื้อมาแล้ว ลองลากโชว์หน่อยครับ อิอิ อยากเห็น

Comment

ลากไม่เป็นคร้าบบบบบ

Comment

ก็วางั้น

Comment

Originally posted by Jinny View Post
            ลากไม่เป็นคร้าบบบบบ

เด็กๆครับ ไม่ยาก ....

เด็กประถมยังลากได้เลย

ปล.ลูกใครเล่าเต้าก็ไม่รู้ เจอพอดีที่กุ๊กเกิล 555

Comment

สำหรับผม แค่นี้ก็พอใจแล้วครับ
              ไม่ OC แต่ก็แรงพอใช้ได้แล้ว

Comment

Originally posted by kpx17b View Post
                เด็กๆครับ ไม่ยาก ....

เด็กประถมยังลากได้เลย

ปล.ลูกใครเล่าเต้าก็ไม่รู้ เจอพอดีที่กุ๊กเกิล 555

Comment

Working...
                X