Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเพื่อนๆพี่ๆ ที่เซียนเรื่องการคล็อคการด์จอ พีซีไอ ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเพื่อนๆพี่ๆ ที่เซียนเรื่องการคล็อคการด์จอ พีซีไอ ครับผม

อยากขอคำแนะนำครับ การด์จอ winfast fx6600 td ram 256 rrd 2 โอเวอร์ คล็อคได้เต็มที่เท่าไหร่ครับ cpu amd sampron 3000+ บวก asus k8n4-e ram 1 G. ครับ แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

การ์ดแต่ละตัว OC ได้ไม่เท่ากันอยู่แล้ว

ต้องค่อยๆทำเอง ถึงจะรู้ผลครับ

Comment

ขอบคุณครับ พีคุง แต่ที่ผมทำได้ มันได้แค่ 430/902 เท่านั้นเองครับ ถ้าได้มากกว่านี้ ภาพในเกมส์จะเป็นเส้นๆ มีวิธีอื่นๆอีกไหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X