Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคา ฮีดซิ้ง หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคา ฮีดซิ้ง หน่อยงับ

ซิ้ง zalman cnps 9700 led
    ตอนนี้มันราคาเท่าไหร่อ่ะงับ
    แถวๆเชียงใหม่มีที่ไหนขายมั้ง

ราคาราวๆ 2500 บาทครับ ลองสั่งซื้อผ่านเวบไหมหล่ะครับ

www.jedicool.com www.tkcom99.com

Comment

ถ้าจะเอาจริงตอนนี้ร้านbusitexถูกสุดครับขาย 2390 ร้าน jedi tk ขายเท่ากัน 2590

Comment

เอาจริงๆนะ

Jedi กับ TK ขึ้นป้ายแพงกว่า แต่ต่อราคาได้ (ผมต่อราคาเจ้านี่ที่ TK ได้ 2300)

แต่ Busitek ต่อให้ตาย บาทนึงก็ไม่ลด

Comment

2390 บาท จากร้าน busitek

Comment

ผมซื้อ9700 ที่tk com 2400บาทไม่ได้ต่อนะ ถ้าต่อคง2300บาท

Comment

Working...
            X