Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็น VGA Palit GF 9600 GSO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็น VGA Palit GF 9600 GSO

ผมเพิ่งถอยมาเพื่อนมันบอกว่า ยี่ห้อpalitไม่ค่อยมีคนเล่น ขายต่อยาก ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

จริง!!!!

Comment

เอ่อผมล้อเล่นนะ ประกันกี่ปีล่ะ

Comment

ซื้อมาใช้หรือว่าซื้อมาขายละ ถ้าซื้อมาใช้ผมว่ารุ่นนี้มันคุ้มค่าเงินที่จ่ายไปมากๆเลยนะ ใช้ไปเรื่อยๆจนกว่ามันจะเล่นเกมส์ไม่ได้ ถึงเวลานั้น ยี่ห้ออะไรก็ขายไม่ออกเหมือนกัน

Comment

Originally posted by badghost View Post
          ซื้อมาใช้หรือว่าซื้อมาขายละ ถ้าซื้อมาใช้ผมว่ารุ่นนี้มันคุ้มค่าเงินที่จ่ายไปมากๆเลยนะ ใช้ไปเรื่อยๆจนกว่ามันจะเล่นเกมส์ไม่ได้ ถึงเวลานั้น ยี่ห้ออะไรก็ขายไม่ออกเหมือนกัน
          ใช่ครับซื้อมาใช้หรือซื้อมาขายอยู่ที่ตรงนั้น

Comment

ตอนแรกผมก็หะจะสอย9600GSOของPalitเหมือนกัน แต่พอดีได้งบเพิ่มนิดหน่อยเลยเอา9600GT
            ถ้าจะซื้อมาใช้ดูที่ประกันและคุณภาพของสินค้าดีกว่าครับ ไม่ต้องไปวอรี่เรื่องยี่ห้อหรอก

Comment

ต่างกัน 200 - 300 ผมว่าเล่น XFX ดูดีกว่านะครับท่าน
              เรื่องงาน วัสดุ ดีกว่าบาน แถมถ้าจะขายต่อก็ง่ายครับ

Comment

Originally posted by Ukimura View Post
                จริง!!!!
                กัลังใจมากมาย ขอบคุณ

Comment

ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

ไม่ยากหรอก ขายแถวนี้มีคนซื้อแน่ๆ
                    ต่อไปยี่ห้อนี้น่าจะดังนะ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                      ไม่ยากหรอก ขายแถวนี้มีคนซื้อแน่ๆ
                      ต่อไปยี่ห้อนี้น่าจะดังนะ
                      ขอบคุณที่ให้กำลังใจงั้นไม่ปล่อยแหละ ว่าจะปล่อยสักหน่อย

Comment

Working...
                      X