Announcement

Collapse
No announcement yet.

มองไม่เห็นไฟล์ในไดร้ D ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มองไม่เห็นไฟล์ในไดร้ D ช่วยหน่อยครับ

มองไม่เห็นไฟล์ในไดร้ D ช่วยหน่อยครับ กด tools --> folder option --> View --> Show Hidden ก็ยังมองไม่เห็นครับ ตรวจสอบดูขนาดไดร้ไฟล์ก็ยังอยู่ครับ ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยครับ ของคุณมากครับ

ลองใช้ Hiren Boot CD ดูครับ ว่าเห็นหรือปล่าว แล้วมันหายไปตอนใหนครับหรือว่าจะติดไวรัส

Comment

Hiren Boot CD ขอโทษครับ มันคืออะไร แต่ไฟล์ไดร้ C ยังเห็นอยู่ หายไปแต่ไดร้ D

Comment

safemode เป็นงัยมั้งอ่ะ ....

Comment

ทำได้แล้วครับ อิอิ ใช้เครื่องในวงแลน มาดู เจอไฟล์ Autorun.exe ก็ เลย Ship + delete อิอิ เห็นเลย

Comment

กำ ลบแร้ว แต่มันยังกลับมาอีกครับ ผมใช้ kas ยังหาไม่เจอเลย อะ ทำไงดีครับ

Comment

สงสัยคงต้องใช้วิธีเดิม ดึงไฟล์มาเก็บในเครื่องอื่น แล้วก็ฟอร์แมตแล้วครับ -.-

Comment

*0* ไฟล์เยอะด้วย รอนานแน่เลย เหอะๆ

Comment

Working...
                X