Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 7600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY 7600GT

ต้องการให้ ออก 2จอ ขนาด 17 นิ้ว กับ 19 ของ ซัมซุง แต่คนระลุ่น ได้รึเปล่าครับ

ตอนนี้ผม สลับไปมาได้อย่างเดียว ไม่สามารถแสดง ออก 2จอ ได้ครับ

ไม่ค่อยมี คน ใช้รุ่นนี้หรอครับ

Comment

มีdvi 2 ช่องหรือเปล่าครับ

ถ้ามีก็เสียบทั้งสองจอเข้าไปไได้เลยแล้วเข้าไปเซ็ตใน driver เอาครับ

ผมก็ใช้ 7600gt เหมือนกัน ต่ออก2จอด้วย

Comment

เลือกเป็น dual ครับ ไม่ใช่แบบ clone นะ

Comment

DVI 2 ช่องครับ แต่ มัน ให้เลือก ได้ ออก แบบ จอ1 หรือ จอ2 เท่านั่น ไม่ได้ ออก 2 จอเลย ครับ เข้าไปใน control nvidia ก็แล้วครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
            DVI 2 ช่องครับ แต่ มัน ให้เลือก ได้ ออก แบบ จอ1 หรือ จอ2 เท่านั่น ไม่ได้ ออก 2 จอเลย ครับ เข้าไปใน control nvidia ก็แล้วครับ
            ท่านอาจจะเสียบสายจอแรกผิดช่องอะคับ....มันเลยเซ็ตให้ออกจอสองไม่ได้....

Comment

....

Originally posted by Spy-Th View Post
              ท่านอาจจะเสียบสายจอแรกผิดช่องอะคับ....มันเลยเซ็ตให้ออกจอสองไม่ได้....
              เดี๋ยว จะลอง เปลี่ยน ดูครับ

Comment

เสียบจอใดจอหนึ่งให้ติดก่อน แล้วค่อยต่ออีกจอ windows มันก็น่าจะหา hardware ให้
                หรือตอนนี้เห็นอยู่แล้ว แต่เปิดคู่กันไม่ได้

ลองดูรูปประกอบ ว่ามีเมนูให้เลือกหรือเปล่า
                แต่รูปผมไม่ได้ต่อจอไว้ 2 จอ มันเลยไม่ขึ้นครับ

Comment

Working...
                X