Announcement

Collapse
No announcement yet.

6000+ใช้M2N-eจะเปลี่ยนm/bเป็นM3N-HT Deluxe/Mempipe ตัวนี้ดีขึ้นมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6000+ใช้M2N-eจะเปลี่ยนm/bเป็นM3N-HT Deluxe/Mempipe ตัวนี้ดีขึ้นมากมั้ยครับ

6000+ใช้M2N-eจะเปลี่ยนm/bเป็นM3N-HT Deluxe/Mempipe ตัวนี้ดีขึ้นมากมั้ยครับ

http://www.asus.com/products.aspx?l1...97&modelmenu=1

ตองถามว่า ของเดิม OC 6000+ ไปได้แค่ใหนครับ เอา CPU Z ตัว M2N-E มาดูทุกหน้าครับ

Comment

ใช้เดิมๆๆครับไม่ocอยากทราพว่ามันจะดีขึ้นในทางไดบ้าง

Comment

ต้องถามก่อนว่ามีเหตุผลอะไรถึงอยากเปลี่ยน ต้องการใช้ความสามารถของ M3N-HT Deluxe/Mempipe ด้านไหน ที่ M2N-e ไม่มีให้ใช้
        แต่ถ้าคิดว่าเปลี่ยนแล้วทำให้ตัวเองหล่อขึ้น ก็เปลี่ยนไปเตอะครับ

Comment

Originally posted by jspy View Post
          ใช้เดิมๆๆครับไม่ocอยากทราพว่ามันจะดีขึ้นในทางไดบ้าง
          ไม่มีอะไรดีไปกว่ากันเลย นอกจาก เสียตังและ เท่ขึ้นครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            เสียตังและ เท่ขึ้นครับ
            เสียตังและ เท่ขึ้นครับ กล่าวได้ประเสริฐ
            (สำนวนนิยายจีน ติดมังกรคู่งอมแงมเลยช่วงนี้)

Comment

ไม่เปลี่ยนแล้วครับ คือที่ถามไม่ได้อย่ากก่อสงครามคือพี่ชายผมเป็นช่างคอมมันบ้าอินเทลขนาดตั้งชื่อลูกชายยังชื่ออินเทลเลยพี่ผมใช้m/bอินเทลเอ็กเตรียมตัวละ8000บาทramDDR3-2G-GSKILLแต่ใช่cpue7200เดิมๆๆไม่OC(จะใส่ทำไม)มันบอกว่าใช้m/bดีคอมจะเร็วขึ้นเดี่ยวลูกชายผมจะตั้งชื่อว่าAMD(ยังไม่มีเมีย)ขอบคุณครับไม่เปลี่ยนแล้วครับหล่อมากไปสับรางไม่ทันไม่อยากรบกวนพี่ๆๆมาช่วยสับรางไม่แน่อาจจะแบ่งสาวให้(ผมเปิดคาราโอเกะที่หนองคายเด็กดริ้งสาวลาวหมดแจ่มๆๆ)อิอิ(ไก่วัดก็อร่อยดี)
              Last edited by jspy; 31 Jul 2008, 01:39:09.

Comment

ถ้าผ่านไปหนองคาย เด๊วมีแวะ อิ อิ

Comment

จัดไปครับ

Comment

Working...
                  X