Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ASUS F6E บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ASUS F6E บ้าง

ขอคำแนะนำและคำชี้แนะบ้างนะครับ

ไม่ได้ใช้โดยตรงครับ แต่พาญาติไปซื้อมา แล้วก็จัดแจง Setup ต่างๆ ให้
    รุ่นนี้สวยดีมากครับ ความเร็วก็โอเค มีการ์ดแยกพอเล่นเกมได้บ้าง ไม่มากมาย
    สองโลไม่หนักมาก ไม่เบาจนเกินไป ฟังก์ชั่น+ลูกเล่น ก็ดีนะ ราคายุติธรรม 39,900
    รวม Vat แล้ว จอ 13.3 ก็ไม่ได้เล็กจนมากมายอะไร สดดีคับ งบถึงก็น่าเล่น
    แต่พันทิพย์หาซื้อยากครับ ไม่มีร้านไหนมีเลย เดินดูมาหมดแล้ว มีชั้นหนึ่งร้านหลังๆ
    ร้านเดียว จำชื่อร้านไม่ได้ด้วย ถ้าจะเอาก็ลองเดินดูละกันครับ

Comment

Working...
    X