Announcement

Collapse
No announcement yet.

เงินเดือนออก ว่าจาถอยลำโพงซักตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงินเดือนออก ว่าจาถอยลำโพงซักตัว

ผมชอบแนวแนวใสๆ กิ๊งๆ แจ๊ส คลาสสิคงับ เบสไม่ต้องเยอะงับ ขอใสไว้ก่อน
    งบประมาณ 1000-1200 บาทงับ ใช้กับโน๊ตบุค

ผมดันอยู่ ตจว งับ หาร้านซื้อยากมาก ไปเจอร้านในเวปอยู่ 2 ร้านงับ
    สนใจรุ่นต่อไปนี้อ่ะ
    (เน้นสวย)

(2.1)EACAN2000W.(QQ-001P)Pink
    (2.1)1000w.SAAG10R
    (2.1) Creative (SBS A300) Black

ท่านๆคิดว่าอันไหนเหมาะกับผมมากก่ากันงับ หรือมีตัวอื่นแนะนำก็บอกได้งับ พร้อมเวปสั่งซื้อก็ดี งิงิ

ใสๆ ราคานี้ก็น่าจะ SAAG ล่ะ

Comment

SAAG นี่รับรองใสสมใจท่านแน่ๆครับ อิอิ

ปล. ถ้าใสแบบเพราะๆ หน่อย ก็ลองดูพวก Creative ครับ ยี่ห้อนี้รุ่นล่างไม่เน้นเบสครับ
      Last edited by Benz_36; 31 Jul 2008, 10:16:44.

Comment

ซาก ใสแต่ หูบางคนจะแสบเสียงใสๆ ของ ซาก -*-

SAAG = ซาาาาาาาาาาาาก

Comment

saag เลยครับ ราคานี้ไม่เป็นรองใคร ใสกิ๊งเลย ส่วนตัวผมว่ากุ๊งกิ๊งเกินไป

creative รุ่นล่างๆอย่างไปเอาครับ ซับมันเบสกระป๋องมาก เหมือนเคาะกระป๋อง ไม่มีเบสยังดีกว่า

Comment

เห็นด้วยครับ SAAG นี่เสียงกุ๊งกิ๊งจริงๆ...

Comment

สาก นี่มันแหลมใสแล้วเหรอครับ - -" แต่ดูจากงบแล้วทางเลือกไม่มาก จขกท. คงต้องไปลองฟังสากดู

Comment

SONIC GEAR ก้อไม่เลวเลยนะครับ
                ผมใช้อยู่แบบ 2.0 ราคา 600 กว่าๆๆ
                เสียงเจ๋งเลยล่ะ
                คุ้มราคาจิงๆ
                ใช้กะโน๊ตบุ๊กเหมือนกัน

Comment

x3 5.1 ครับ เชื่อผม!!!!

อิอิ ล้อเล่นครับ

มาดันให้

Comment

ซากสำหรับบางคนนี่มันจะบาดหูเลยนะ = = ผมหละคนนึงตอนไปลองฟัง

Comment

Originally posted by Ariaoz View Post
                      ซากสำหรับบางคนนี่มันจะบาดหูเลยนะ = = ผมหละคนนึงตอนไปลองฟัง
                      --เห็นด้วยครับ บาดเลือดใหลเลย ล่ะ-

Comment

ผมเคยลองฟัง สาก ตัวนึง เป็น 5.1 ยอมรับว่าดังดี แต่บาดหูจิงๆงับ มันเกินไปนิดส์ แล้วผมไม่ได้เน้นฟังเพลงดังๆด้วย ฟังอยู่คนเดวในห้องแคบๆ เปิดดังอีกนิดหน่อยเวลาทำกับข้าวงับ ฟังจากลำโพงคอมไม่ไหวงับ ออ แต่เหน Divoom Revo3 ก็สวยดีนะครับ เหนลดราคาอยู๋ที่ http://www.bigitshop.com/shopping/speaker/ ตัวนี้เวิคมั้ยครับ
                        Last edited by bovy; 1 Aug 2008, 00:16:57.

Comment

ลองดู Divoom ดูก็ได้นะครับ

Comment

Originally posted by reezabza View Post
                            ซาก ใสแต่ หูบางคนจะแสบเสียงใสๆ ของ ซาก -*-

SAAG = ซาาาาาาาาาาาาก
                            Originally posted by Ariaoz View Post
                            จำไม่ได้ว่ารุ่นอะไร บาดหูมาก ฟังแล้วปวดหู

Comment

pentas02 ครับ ใช้อยู่ แหลมมากมาย

Comment

Working...
                              X