Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 20000 ช่วยเลือกโน็ตบุ๊คให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 20000 ช่วยเลือกโน็ตบุ๊คให้หน่อยครับ

จะซื้อให้แม่ครับ ทำงาน office เล่นเกมส์นิดหน่อยครับ

ขอ compaq ราคาไม่เกิน 20000 ทีครับใช้ใน office เหมือนกัน

Comment

ลองดูตัวนี้ครับ lenovo g410 ครับรุ่นนี้ซีพียู t2370 c2d คอร์meromครับ มีกล้องให้ด้วยครับ ใช้ได้เลยครับ ราคาไปพันทิพย์มาเมื่อวานเห็นอยู่ที่16,500 เองครับ น่าสนใจมากครับ แต่แรมให้มาเท่าไรไม่รู้นะครับ แต่ซื้อเพิ่มได้ไม่แพงครับสำหรับราคาแรมตอนนี้ครับ ใช้เล่นเน็ต พิมพ์งาน ต่อออกพาวเวอร์พ๊อยได้สบายครับผม ^.^

Comment

Working...
      X