Announcement

Collapse
No announcement yet.

D-COM ที่เซียร์รังสิต มีร้านปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• D-COM ที่เซียร์รังสิต มีร้านปะครับ

วันนี้ไปจอฟูนมา ต้องเอาเครื่องทิ้งไว4 วัน เลยว่างไปดูที่เซียร์ดูอะครับ ว่าศูนย์ที่เซยร์มันมีป้าว

คือว่าเครื่องไลท์เสียไม่รู้ ว่าเค้าจะเปลี่ยนของใหม่ให้เลยหรือต้องรอส่งซ่อมอีกอะครับ

Comment

gg

มีครับอยู่ชั้นสาม

Comment

จอฟูน กะ zeer ใกล้กันมาก

แต่มี0 ดีคอมครับ ที่รับเคลม ด้านขวามือในสุดงับ ชั้น2หรือ3ไม่แน่จาย

Comment

อยู่ที่ชั้น 3 ครับ ตรงข้ามกับไอทีซิตี้ เข้ามาจากด้านห้างฯ ขึ้นบันไดเลื่อนก็จะเจอ มีป้ายสัญลักษณ์สังเกตง่ายครับ

Comment

Working...
          X