Announcement

Collapse
No announcement yet.

Win PE โหลดได้ที่ไหนครับ เสริ์ทอยู่เกือบครึ่งวัน ส่วนใหญ่เจอแต่ Link ตาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ftp://niktest.g-service.ru/SYSTEM/Li.../INFRA_ALL.iso

ใช่ป่าวหว่าลองดูน่ะ

Last edited by manonsky; 19 Jul 2010, 04:51:52.

Comment

Hirens BOOT CD ดีที่สุดในโลกแล้วครับท่าน โปรแกรมครบ รับประทานแรมน้อย
      อะเอาไปผมหา3นาที เจอและ http://monavista.com/webboard/showthread.php?t=18539
      คลิกโหลดตรงรูปตัวการ์ตูนนะ มี5พาร์ท เช็คแล้ว ไม่เสีย
      Last edited by firstdesig; 19 Jul 2010, 08:31:01.

Comment

กำลังหาอยู่เช่นกัน เมื่อวานจะโกสให้ลูกค้าแล้วใช้ไฮเรนกับACER ตัวphenom ดันใช้ไม่ได้ซะงั้น
        เลยต้องหา pe มาสำรองใช้ ขอบคุณมากน่ะครับ

Comment

ลิงค์ใช้ไม่ได้ก็บอกนะครับ จะได้หาให้ใหม่

Comment

ผมลองทดสอบดูแล้วแต่ว่ามันขึ้นจอฟ้า ไม่รู้เป็นที่อะไร

Comment

ขอโทษด้วยล่ะกันครับ ปกติผมไม่ได้ใช้ PE
              ใช้แต่ Hirens' Boot CD แล้วก็ไฟล์นี้ผมไม่ได้อัพโหลดเองด้วย

Comment

Working...
              X