Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามไรโง่ๆหน่อยนะเรื่อง FAN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามไรโง่ๆหน่อยนะเรื่อง FAN

มีพัดลมตัวเท่าฝาข้าง Case บ้างไหมครับอยากเห็นไม่เอาพัดลมบ้านพัดลมโรงงานนะ คือว่าอยากเห็นเผื่อจะเอาฝาไปดัดแปลง

เคยมีคนทำแล้ว ขายเคสอยู่คับ ไปอย่างไว

เท่าที่ผมดูๆ พัดลมเต็มข้างเรย มีสวิทปรับความแรง จขกท บอกว่าเปิดทีลมถึงขึ้นตีกลับออกมาทุกทิศทางจาก เคส หุหุ - -

พัดลมใหญ่พอๆกะพวกที่ ขายหมูปิ้ง แล้วเอาไว้ดูดควันหนะ

Comment

คือถ้ามันไม่ร้อนจนเกินไปก็ใช้พัดลมคอมที่มันโฟลลมดีๆก็ได้ครับ ตัวใหญ่ระวังเรื่องแรงสั่นสะเทือนนิดนึง

Comment

อันนี้หมายถึงที่มันตัวใหญ่ๆๆๆๆ ประมาณ 12 นิ้วหรอครับแบบที่มันติดมากับเคสบางยี่ห้อใช่ปะ ผมยังไม่เคยเห็นมีขาย
        สำหรับคอมนะ

Comment

ผมเคยเห็นเคสของ Gview นะ พัดลมใหญ่จนมองไม่เห็นเครื่องในเลยอ่ะคับ..

Comment

มันคือ Hatari

Comment

Working...
            X