Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้งาน 3D MAX ด้านสถาปัตย์ แนะนำการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้งาน 3D MAX ด้านสถาปัตย์ แนะนำการ์ดจอทีครับ

ที่เล็งไว้ก็มี 8600GT ครับไม่รู้พอหรือเปล่า หรือใครจะแนะนำค่าย ATi ก็ได้ครับ ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

ปล. งบไม่เกิน 4000 (+-300) ครับ

ส่วนตัวผมว่า เอา 8800 GT ครับ ลงเยอะ และแรง 4000 กลางๆ อด ข้าว สัก วันล่ะ 1 มื้อ เดือนนึง SLI สบายอุรา ไปเลย

Comment

หรือ หา มือ 2 ใน ห้อง ไอ ที ดู ดิ เยอะ มาก ครับ

Comment

VGA เน้น render เร็ว อันนี้ผมไม่ทราบเหมือนกันนะครับ
        แต่เพื่อนผม เปลี่ยน CPU จะเห็นผลเรื่องความเร็วในการ Render มากกว่า
        ติดตามท่านต่อไปครับ

Comment

Working...
        X