Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดคลิปจากเน็ตแต่ทำไมเล่นใน มือถือไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดคลิปจากเน็ตแต่ทำไมเล่นใน มือถือไม่ได้ครับ

คือผมโหลดคลิปมาจากเน็ตแต่ว่าเอาลงมือถือมันบอก ชนิดไฟล์ไม่สนับสนุน แนะนำทีนะครับ ขอโทดทีนะครับไม่ค่อยเก่งเรื่องนี้ หุหุ

ต้องลองเอาไฟล์ที่มือถือคุณเล่นได้เทียบกับอันที่เล่นไม่ได้น่ะครับว่า Format มันต่างกันตรงใหน
    3gp หรือ mp4 อาจต้องแปลงไฟล์ก่อนก็เป็นได้นะ

Comment

มือถือผมเล่น 3gp ได้ครับ

Comment

แล้วแปลงไฟล์นี่แปลงยังไงให้มือถือผมเล่นได้หรอครับ หุหุ

Comment

MP4
          3GP
          ไฟล์นี้ น่าจะเล่นได้

Comment

ผมโหลดมามันเป็น flv จะทำให้เป็น 3qp ทำยังไงเหรอครับ เพราะว่า flv มันเล่นไม่ได้อะครับ

Comment

ดันๆครับช่วยที รีบครับหุหุ

Comment

Working...
              X