Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรเเกรมอะไรน่าใช้บ้างครับ สำหรับ Vista 64 bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรเเกรมอะไรน่าใช้บ้างครับ สำหรับ Vista 64 bit

พอดีเพิ่งลองลงดู เเต่ยังหา โปรเเกรม ที่มัน Support 64bit ไม่ได้สักที

ใครที่กำลังใช้เจ้าวินโดว์ Vista 64 bit ช่วยเเนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

พอดีผมเปลี่ยนมาเป็น 32 bit เเล้วอะครับเหอๆ

Comment

เคยบ้า 64bits อยู่พักนึง โปรแกรม 64 บิท มีแต่ไม่ได้ใช้ประจำ ใช้ OS 64บิท แต่กลับใช้โปรแกรม 32 บิท มันเลยไม่มีประโยชน์ มีแต่ปัญหาครับ เลยเลิกแล้วครับ อิอิอิ
      ตอนนี้ 32bits โลด ครับ
      หาโปรแกรม 64 บิทเล่นไม่ได้ก็ไม่มีประโยชน์

แล้วก็ Driver ไม่สมบูรณ์

32 บิทอย่างเดียวครับ

Comment

คลายซิปเจ็ดนิ้ว
        สามดีสุดยอด
        อิอิ อย่าคิดลึก..

7-Zip,3ds Max2008 64 bit,Firefox 64bit,IE 64bit
        ที่ใช้อยู่นะครับ

ผมใช้กับ Vista Ultimate 64 bit มาเกือบสองปีแล้ว ไม่มีปัญหาทั้งฮาร์ดแวร์และซอฟแวร์เลยครับ ดีมากๆ ลืม XP โบราณไปเรย

Comment

http://www.64xsoft.com/
          เว็บซอฟแวร์ 64 บิท ครับ เยอะเลย

Comment

เกิน80%ที่ลงเป็น32bitทั้งนั้น ใช้64ไม่จำเป็นต้องหา64มาใช้มันเร็วกว่าก็จิงแต่
            มันก็มองไม่ออกหรอก

Comment

ผมใช้กับ Vista Ultimate 64 bit sp1 ไม่เห้นมีปันหาเรื่องไดเวอเลยค้าบ ใช้ดีมากมาย มีแต่โปรแกรมเก่าจัดอาจจะมีปันหาแต่น้อยนักเคยแค่ โปรแกรมเด่วเท่านั้นเอง แต่ผมช่างมัน เพราะมันลื่นปี๊ดกว่า xp บูตก็ไวปิดก็ไว ถูกใจก่า xp มากมาย มะคิดกับไป xp ละ

Comment

เอาละเห็นคนส่งเสริม เลยเพิ่มที่โหลดโปรแกรมสำหรับ X64 มีเป็นร้อยโปรแกรมเลยเลือกเอาครับ

คลิกเบาๆ จ้า อิอิอิ

Comment

Working...
                X