Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ACER Aspire One

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ACER Aspire One

ถามหน่อยครับ ถ้าซื้อมา เล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง ไรประมาณนี้ ใช้ได้ไหมครับ
    เครื่องช้าไหมอ่ะครับ ใครใช้แร้ว ช่วยบอกหน่อยครับเป็นไงบ้าง ขอบคุณครับ

ถ้าไม่อะไรมากคอมชุดก็ได้เหมือนกันแต่ว่า...ราคาที่เท่ากันถ้าท่านเลือกคอมประกอบ ท่านจะได้มากกว่าคอมชุด ครับในราคาที่ไล่เลียกัน

Comment

เล่นเนตฟังเพลงได้ แต่ดูหนังนิ DVD ได้ แต่จะดูหนัง Hi-Def นิ อาจกระตุกได้บ้างช่วง

รออีกนิดก็ได้ครับ เพราะ Acer รุ่นแรก ดูๆแล้วยังไม่ใช่ตัวจริงๆของมัน รอให้ออกหลากรุ่นกว่านี้

ปล.มันเหมาะสำหรับคนมีคอมอยู่นะครับ และต้องการเพิ่มเรื่องการพกพาเพราะมันคือ SubNotebook ครับ

แต่ส่วนตัวซื้อ Asus EEEPc ครับ

Comment

Working...
      X