Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ดจอ ประมาณ 1.5k ที่แชร์แรมได้ แนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อการ์ดจอ ประมาณ 1.5k ที่แชร์แรมได้ แนะนำด้วยครับ

ช่วยแนะนำการ์ดจอ ประมาณ 1.5k มี DVI แชร์เม็มได้ ยิ่งเยอะยิ่งดี ขอบคุณคับ

การ์ดระดับ ราคา 15000 ไม่ต้องแชร์ramก็แรงเหลือเฟือแล้วครับ

การ์ดที่แนะนำก็
    ATI HD4850 HD4870
    nVidia 9800GTX GTX260

ราคาและรุ่รอื่นๆดูจากwebนี้ก็ได้ www.busitek.com

Comment

1.5k นี่มัน 1,500 ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

555

1.5*10*3=1500

ผมว่ามันไม่มีขายหรอกนะ ที่แชร์แรมได้เห็นมีแต่ใน NB

Comment

1,500 คับ (ไม่มีตัง) เห็นการ์ดจอมี Hyper Memory มันแชร์แรมได้อะ พอดีที่บ้านแรมเหลือ
          Last edited by tredsiam; 31 Jul 2008, 19:56:02.

Comment

มือสองรุ่นสงครามโลก...โลดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

เหอๆ คิดว่าไม่มีอะนะครับ

Comment

7300GT MAXX ไม่แชร์แรมเหรอคับอันนี้ผมไม่รู้นะ ถ้าแชร์ก็อยู่ในงบหล่ะคับ

Comment

7300GT MAXX ครับ ไม่ต้องแชร์แรมก็แรงแล้วครับ

ตัวที่แชร์แรมมันมักจะไม่ค่อยแรงนะครับ

Comment

Working...
                  X