Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ M/B ที่มี vga on board ที่ดีที่สุดตอนนี้ครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ M/B ที่มี vga on board ที่ดีที่สุดตอนนี้ครับ ?

ไม่จำกัดอะไรทั้งสิ้นครับ ขอแค่เป็น M/B ที่มี vga on board ที่ดีที่สุดในตอนนี้เท่านั้นเป็นพอครับ

ผมมาถามเก็บข้อมูลครับ

มาช่วยดัน

Comment

แนะนำ ecs black นิยมกันมากเลย

Comment

ครับผม มารับข้อมูล

Comment

เอาแรงสุดเลยเหรอ GAMA78 คับ
          แล้วเอาออนบอร์ดHD3200 มา Clock สัก 700 คับ
          จะได้การ์ดออนบอร์ดที่แรงกว่า ESC Black

Comment

เเล้วพวก MSI ตัวท๊อปๆๆไม่เเรงกว่าหรือ?

Comment

ตอนนี้ก็ m/b ที่ใช้ chip 780G ครับจะเอารุ่นไหนก็สะดวก

Comment

Working...
              X