Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ

ในแฟลชไดร์ ของผมมีไฟล์ชื่อว่า kn6jhgc.cmd ทำให้ดับเบิลคลิกแล้วจะมีหน่าต่างใหม่ขึ้นมานะครับ
    ใช้ Autorun ถอนออกแล้วก็หายไปซักพักหนึ่ง พอถอดแล้วมาเสียบใหม่ ก็เป็นเหมือนเดิมอีก
    ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปแล้วครับ
    ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับคำตอบ

Fomat ไปคับ .Nod32 kill lei

Comment

แก้ได้แล้วครับ
      เป็น Trojan ตอนแรกลง NOD32 สแกนแล้วไม่เจอ
      ลง Kaspersky 6.0 แล้ว สแกนเจอ Delete ได้เรียบร้อยครับ

Comment

มัยน๊อตเบอร์32มันหาไม่เจอบ่อยจัง

Comment

Working...
        X