Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSU DJ cyclone 680 watt หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PSU DJ cyclone 680 watt หน่อยครับ

DJ cyclone 680 watt มันดีหรือป่าวครับ

เห็น watt เยอะดี -____-"

มันจะดีกว่า Raidmax530watt มั้ยอ่ะ

PSU

ไม่ดีกว่า watt ที่ออกมามันไม่เต็ม และมันไม่เสถียรเลยครับแนะนำใช้ของดีๆไปเลยคับ

Comment

ไม่เคยเห็นเลยแฮะ - -*

Comment

ผมจำได้ตัวนี้ตัวละ9ร้อยกว่าบาทผมว่าจะซื้อเหมือนกันแต่หลายคนในนี้บอกให้ใช้วัตเต็มไปเลยดีกว่าเลยไม่ได้ซื้อครับ สรุปได้ทาแก้น480วัตมาแทน แหะๆ

Comment

กำลังอยากรู้เหมือนกัน เห็นพัดลมสวยดี

Comment

เอา RAIDMAX ไปเห๊อะะะะ

Comment

ขอบคุนมากครับทุกท่านๆ

^_^

Comment

ยี่ห้อนี้วัตรแท้มันเท่าไรหวา

Comment

Originally posted by taewoong View Post
                  ยี่ห้อนี้วัตรแท้มันเท่าไรหวา
                  ถ้าราคาก็คงง3000+ขึ้นไป คุณภาพการจ่ายไฟ+Full Load+ความนิ่งการจ่ายไฟ คงไม่ต้องให้บรรยาย

Comment

Originally posted by meemimi13 View Post
                    DJ cyclone 680 watt มันดีหรือป่าวครับ

เห็น watt เยอะดี -____-"

มันจะดีกว่า Raidmax530watt มั้ยอ่ะ
                    ราคาก็ต่างกันเยอะอย่าเอามันไปเทียบกับ Raidmax เลยครับ
                    และไอ่ตัว680วัตต์ที่ว่าคลับคล้ายคลับคลาว่าจะเป็น PSU เทพจาก Sunday Special
                    http://www.overclockzone.com/zolkorn...y60/index.html <<< คลิก

Originally posted by linglom View Post
                    เอา RAIDMAX ไปเห๊อะะะะ
                    ราคาขนาดRAIDMAX ไปจับ Tagan U37 ดีกว่าครับ ราคาพอๆกัน

Comment

เอ๊าอย่าเพิ่งรีบดูถูกเชียวนา

ลำโพง Music DJ ผมยกให้น้องไช้ไปตั้ง 5 ปี ขนาดเปิดดังลั่นบ้านทุกวัน ป่านนี้มันยังไม่พังเลยนะ

ไม่รู้โรงงานเดียวกันรึเปล่า ถ้าไช่ล่ะก็เอ้ย

edit

ใครขุดขึ้นมาเนี่ย ?
                      Last edited by XsoeIIsJ; 3 Aug 2011, 03:55:58.

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                        เอ๊าอย่าเพิ่งรีบดูถูกเชียวนา

ลำโพง Music DJ ผมยกให้น้องไช้ไปตั้ง 5 ปี ขนาดเปิดดังลั่นบ้านทุกวัน ป่านนี้มันยังไม่พังเลยนะ

ไม่รู้โรงงานเดียวกันรึเปล่า ถ้าไช่ล่ะก็เอ้ย

edit

ใครขุดขึ้นมาเนี่ย ?
                        อ้าวเวร ไม่ได้ดูวันที่เหมือนกัน

Comment

Working...
                        X