Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อน ๆ ตอบหน่อยครับ ปกติเอาบอร์ดไปเครมกันจะได้ของใหม่หรือว่าของเก่ากลับมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อน ๆ ตอบหน่อยครับ ปกติเอาบอร์ดไปเครมกันจะได้ของใหม่หรือว่าของเก่ากลับมาครับ

ผมเอาบอร์ไปเครม แต่ดันได้ของเก่ากลับมา ไปเครมที่ com7 นะครับ
    ปกตินี่เค้าต้องได้ของมันกันไม่ใช่หรอครับ หรือว่าผมเข้าใจอะไรผิดครับนี่
    ยังไง ช่วยตอบกันหน่อยนะครับ
    ตอนนี้ผมยัง งง ๆ อยุ่เลยนิ

ดันตัวเองรอผู้รู้ครับผม

Comment

ปรกติเครมของได้ตัวใหม่คือภายใน 7 วัน แต่เลยกำหนดถ้าซ่อมและแก้ไขได้ก็จะไดตัวเก่ากลับมานอกจากมันไม่สามารถซ่อมได้ก้จะให้เราเลือกระหว่างเอาใหม่ในรุ่นดิมหรือเพิ่มตังเพื่อเอารุ่นใหม่

Comment

เวียนเทียน ....

Comment

ถ่ายรูปไว้ก่อนเคลมด้วย เผื่อซ่อมแล้วเน่ากลับมา

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

ส่วนมากจะเก่าเขา ใหม่เราครับ

Comment

ผมทำตำหนิไว้ในที่ลับว่าได้ของใหม่ไหมจากที่ลองมาได้ใหม่ครับ แต่...ใหม่เราเก่าเขารึเปล่าไม่รู้ เอาของที่เจ้าอื่นส่งซ่อมมาให้เรา เอาของเราไปซ่อมส่งเจ้าอื่น ยกเว้นแต่ว่ามันซ่อมไม่ได้จริงๆ เขาจะแจ้งเปลี่ยนรุ่นให้เราครับ อันนี้ผมเดาเอานะไม่ได้เป็นช่าง

Comment

com7 ซ่อมครับ อันนี้ผมฟังจาก ดีลเลอร์ ครับ

Comment

เคยไปเครม ของหมดเค้าเอาบอร์ดสำรองมาให้ใช้ก่อน
                    ของมาค่อยเอามาเปลี่ยน

Comment

Working...
                    X