Announcement

Collapse
No announcement yet.

[VGA] พี่ปาร์ค 9500GT DDR3 256MB 128BIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Crysis, DMC4

Comment

fyo

Comment

ดันได้ไกลจัง -*- ทำไงหว่าดันให้ไกลๆ 96 ของผมมันยังไม่ค่อยได้ไกลเลย

Comment

อืม น่าสนดี นะครับ

ผมน่ะสิ ยิ่งเป็นคน งบน้อยซะด้วย

ก็เล็งๆ การ์ดจอตัวนี้อยู่เหมือนกันน่ะครับ คิดว่าความคุ้มค่า ตามราคา ว่าอย่างไร บ้าง ครับ

อย่างผมน่ะเล่น Crysis ก็ไม่หวังปรับสูงสุดอยู่แล้วหละครับ ขอแค่ภาพแบบสวยเข้าวัดเข้าวาได้ แต่ไม่กระตุก น่ะครับ

ดูจากการปรับ และ Frame Rate แล้ว ผมว่ามันน่าจะแรงแซง GF8600GT แล้ว นะครับ (บารมีจาก DDR3 )

ราคาก็ไม่ถึง 3000 ดี

คนงบน้อยอยากเล่นเกมส์เขาก็คงเล่นกันเท่านี้แหละมั๊ง ครับ

Comment

CPU เเรงดี คะเเนนเลยพุ่ง

Comment

Working...
            X