Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา HD 48xx ที่ advice

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Advice นี่ บริษัท อยุ่แถวๆ กระทรวงสาธารณะสุข ปะครับ ถ้า แถวนั้น ผมว่า สินค้า เขาดีนะ เพราะ ตั้งแต่ ซื้อมา ยังไม่ได้ เคลม ไรซักอย่าง

Comment

อยู่ใกล้บ้านแต่ไม่เคยไปซื้อเลยไปพันธ์ทิพตลอด อิอิ

Comment

เคยไปซื้อทีที่ หลังกระทรวงสาธารณะ คนเยอะดี

Comment

เคยไปซื้อทีที่ หลังกระทรวงสาธารณะ คนเยอะดี

--------------------------

อยู่ใกล้บ้านแต่ไม่เคยไปซื้อเลยไปพันธ์ทิพตลอด อิอิ
          ----------------------------

Advice นี่ บริษัท อยุ่แถวๆ กระทรวงสาธารณะสุข ปะครับ ถ้า แถวนั้น ผมว่า สินค้า เขาดีนะ เพราะ ตั้งแต่ ซื้อมา ยังไม่ได้ เคลม ไรซักอย่าง

-----------------------------------

กระทรวงสาธารณะสุขอยุ่แถบๆไหนอ่ะครับ ชี้แจงที ขอบคุณครับ

Comment

อีกซัก 2 สัปดาห์ถ้าไม่มีการ์ดตัวไหนโผล่มา จะไปเล่น asus HD4850 บ้าง 6240 นี่มันน่าโดนแระ รอดูความเปลี่ยนแปลงทางฝั่งเขียวอยู่ GTX260

Comment

มะโดนจัย ฝั่งเขียว อิอิ

Comment

ไปถูกไหมครับ ถ้าไปไม่ถูกมาลงพันธ์ทิพงามวงวานศ์หรือ THE MALL งามก็ได้ครับ แล้วต่อมอเตอร์ไซด์เลยครับ

[IMG][/IMG]

Comment

4850 asus แถมเกม alone in the dark ป่าวครับ

Comment

ยังไงก็ขอบคุณมากครับ อยุ่แถวจังหวัด นนทบุรีเลย นึกว่ามีสาขาอื่นอีก
                    ไกลมากๆเลย บ้านอยุ่ สามย่าน

เดี๋ยวยังไงลองๆไปเดิน แกร่วๆ แถว 1000ทิพ ดูครับ ขอบคุณมากครับที่ตอบ

Comment

advice มีร้านอยู่ที่ เซียร์รังสิต( computer OK ชั้น 3 ) และที่ ITแกรนด์บางแค ครับ

ถ้าจะให้ร้านช่วยประกอบผมแนะนำร้าน TKcom กับ JEDI ครับ ร้านอื่นๆผมไม่ทราบครับคงต้องรบกวนเพื่อนสมาชิกคนอื่นแนะนำ ( ยกเว้น ร้านสตาวอร์ นะครับอยู่ที่ไหนไม่ทราบแต่ไม่ควรเลือก )

แล้ว PSU มีตัวเลือกในใจรึยังครับ ถ้ายังไม่มีผมก็ขอแนะนำ silverstone ST 50 F/ 500 W
                      หรือ Tagan ยี่ห้อยอดนิยมครับ ควรใช้ตั้งแต่ 500 W ขึ้นไปครับหรือต่ำกว่านิดหน่อยก็พอได้
                      แต่ควรเป็นวัตต์เต็มครับ

ควรโทรไปสอบถามที่ร้านเรื่องของ ราคา และการประกอบก่อนที่จะตัดสินใจครับ หลังประกอบเสร็จก็ให้ช่างลง Driver รวมถึงพวก Hotfix ( HD 4850 ต้องใช้รึปล่าวไม่แน่ใจครับต้องขอความรู้จากเพื่อนสมาชิกคนอื่นด้วยครับ ) แล้วจัดการ test เครื่องให้เรียบร้อยครับ

Comment

มีที่ฟิวเจอร์บางแคครับ

Comment

ราคาน่าสนแต่รออีกหน่อย รอการพัฒนาอีกนิดนึง

Comment

พอดีมอง psu เป็น Tagan u38 480watt 1900บาท ที่ ร้าน TK คร้าบ หรือมีรุ่นอื่นที่จะแนะนำ ไม่อยากได้ราคาแพงกว่านี้ ถ้าได้ถูกกว่านี้ก็ดีครับ
                            แต่พอดี TK ดูจากในเวป ไม่มีของ Asus 4850 คร้าบ เดี๋ยวต้องลองติดต่อลองถามดูครับ

ถ้ายังไง ขอบคุณ คุณ hangoverกับท่านอื่นๆ มากนะครับ ที่ช่วยให้ข้อมูล ตอนนี้เก็บสะสมเงินครบแล้วคร้าบ (บ้านไม่ค่อยมีฐานะ) 5 5 5 การดจออันเก่านี้ Radeon X300 เทพมั้ยครับ

Comment

ก็มีนี่ครับ ราคา
                              http://www.tkcom99.com/product_detai...3&s_cat_id=138

Comment

ก็มีนี่ครับ ราคา
                                http://www.tkcom99.com/product_detai...3&s_cat_id=138

--------------------------------------------
                                ขอบคุณครับ

ASUS HD4850 512MB DDR3 6850 แพงกว่าที่ Advice พอสมควรเลยแฮะ

Comment

Working...
                                X